LiverpoolFC JF-Expert Member Joined Apr 12, 2011 Posts 11,498 Reaction score 3,390 Nov 16, 2011 #21 Bujibuji said: CCM inaimarisha ulinzi na usalama kwa kupiga watu virungu, mabomu ya machozi na risasi za moto. CCM oyeeeeeeeee!!!!!!!! UDSM ziiiiiiiiiiiiii, Wananchi ziiiiiii Click to expand... Pole Bwana mdogo,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,malaria imekuanza lini???????????
Bujibuji said: CCM inaimarisha ulinzi na usalama kwa kupiga watu virungu, mabomu ya machozi na risasi za moto. CCM oyeeeeeeeee!!!!!!!! UDSM ziiiiiiiiiiiiii, Wananchi ziiiiiii Click to expand... Pole Bwana mdogo,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,malaria imekuanza lini???????????
Kitoabu JF-Expert Member Joined Jul 7, 2011 Posts 11,084 Reaction score 12,329 Nov 16, 2011 #22 PROF. ENG said: Loh!! hiyoo nayo imetulia. tuabalishe zaidi mjomba. Click to expand... walikuwa wanasubiriana Nje kwa sasa ndo wanaingia
PROF. ENG said: Loh!! hiyoo nayo imetulia. tuabalishe zaidi mjomba. Click to expand... walikuwa wanasubiriana Nje kwa sasa ndo wanaingia
M mariavictima Senior Member Joined Jul 8, 2010 Posts 179 Reaction score 39 Nov 16, 2011 #23 Duh!! "Mungu Ibariki Tanzania".
M mjaumbute Member Joined Oct 26, 2010 Posts 41 Reaction score 2 Nov 16, 2011 #24 amani inayoimbwa iko wapi. hawa watoto ndo zimekuwa ngoma zao !!hawajui ndo marais wanaofuata !!!nao wakilipiza kisasi itakuwaje???
amani inayoimbwa iko wapi. hawa watoto ndo zimekuwa ngoma zao !!hawajui ndo marais wanaofuata !!!nao wakilipiza kisasi itakuwaje???