Udondozi wa magazeti.......??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udondozi wa magazeti.......???

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by zumbemkuu, Sep 22, 2010.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kwenu wan JF, leo nimefuatilia dondoo za magazeti kwenye vituo vya tv vya MLIMANI TV, CHANEL 10, lakin sijaona wakigusa magazeti ya MWANAHALISI na RAIA MWEMA, nijuvyeni jamani, wamekatazwa au wameyakosa?
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,790
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Zumbe, mbona hilo ni la kawaida? Umeishawahi kuyaona yakidondolewa TBC? ITV? Lakini hata wafanyeje, mwaka huu tunao tu. Majina yao tunayaorodhesha...Their Days are Numbered.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Na tusikilize tena kesho, kama wataendelea kutoyasoma, then ujue iko maneno!
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    kama hata MLIMANI TV wameshaingiliwa basi napatwa na wazimu.
    SASA NAANZA KUKUBALIANA NA WANAOSEMA BILA KUMWAGA DAMU HAKUNA UKOMBOZI, KUMBE NDO MAANA HATA YESU ALIMWAGA DAMU KUTUKOMBOA!! BE READY..........!!!!
     
  5. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi nitakua Nikiimba
    Chorus:
    kanyagaaaa kanyaga (kanyaaga)
    kanyaga FISADI kanyaga (kanyaga)
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni kitu cha kawaida ambacho si cha kushangaa, mimi nitashangaa siku pale katika udondozi wa magazeti watachambua pia gazeti la mwanahalisi
     
Loading...