Udom udom udom - chuo cha sanaa, lugha na sayanzi za jamii

  • Thread starter mkereketwamkereketwa
  • Start date

M

mkereketwamkereketwa

Member
Joined
May 7, 2012
Messages
21
Points
0
Age
51
M

mkereketwamkereketwa

Member
Joined May 7, 2012
21 0
Chuo hiki kifungwe kwani uongozi wake ni mbovu kuanzia wa juu mpaka mfagizi...finance wameoza, administrators takataka wengine wanajidai et hawakuja kujifunza kazi udom...hamna kitu wengine wanajidai eti ni wa zamani kwahiyo wanajua sana...ma dean ni wahuni wazinzi sana....unyanyasaji kwa wanafunzi umekithiri lol...KIKULA tusaidie jamani tunaangamia wanao.
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 0
Chuo hiki kifungwe kwani uongozi wake ni mbovu kuanzia wa juu mpaka mfagizi...finance wameoza, administrators takataka wengine wanajidai et hawakuja kujifunza kazi udom...hamna kitu wengine wanajidai eti ni wa zamani kwahiyo wanajua sana...ma dean ni wahuni wazinzi sana....unyanyasaji kwa wanafunzi umekithiri lol...KIKULA tusaidie jamani tunaangamia wanao.
mh...we mtoa mada?? je unasoma hapo udom??? na tuaminije??? lakin kwa nini kila siku udom...mara ile biashara...mara kiko kisiasa.....mara elimu duni....sasa na wewe umekuja na lako??? mh, polen wajamen!!!
 
J

Jawason jawa

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
25
Points
0
J

Jawason jawa

Member
Joined Oct 13, 2012
25 0
Mtoa mada! cdhani kama unaweza thibitisha hayo usemayo!!
 
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
280
Points
0
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
280 0
Mbona sijaona hoja yako zaidi ya kutuhumu ilibd uchanganue wamefanya nini mpaka uwatuhumu kiasi hicho?au uliomba kazi hujakidhi vigezo unaanza majungu?
 
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
495
Points
250
smallvile

smallvile

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
495 250
weka ushahidi kwa maandishi au picha kwamba dean ako mzinzi, au hayo maneno yaweke kwenye record,
hivi kila kitu ni Udom tu,,, ila kale kamchezo naona kanaweza kuwa ka kweli, kama kutakua na ushahidi wa madean nao kujipatia riziki,, mh ila inatakiwa wawe na digree za hayo mambo
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 1,225
Chuo hiki kifungwe kwani uongozi wake ni mbovu kuanzia wa juu mpaka mfagizi...finance wameoza, administrators takataka wengine wanajidai et hawakuja kujifunza kazi udom...hamna kitu wengine wanajidai eti ni wa zamani kwahiyo wanajua sana...ma dean ni wahuni wazinzi sana....unyanyasaji kwa wanafunzi umekithiri lol...KIKULA tusaidie jamani tunaangamia wanao.
kweli wewe ni msomi!!! hujui kujieleza, unabwabwaja maneno tuu, andika kitu na mtu asome aelewe huyu mtu kamaanisha nini, au unadhani kila mtu yupo udom?
ulichokiandika angeandika 4m nisinge shangaa loh umenidisapoint saana
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 1,225
Chuo hiki kifungwe kwani uongozi wake ni mbovu kuanzia wa juu mpaka mfagizi...finance wameoza, administrators takataka wengine wanajidai et hawakuja kujifunza kazi udom...hamna kitu wengine wanajidai eti ni wa zamani kwahiyo wanajua sana...ma dean ni wahuni wazinzi sana....unyanyasaji kwa wanafunzi umekithiri lol...KIKULA tusaidie jamani tunaangamia wanao.
kweli wewe ni msomi!!! hujui kujieleza, unabwabwaja maneno tuu, andika kitu na mtu asome aelewe huyu mtu kamaanisha nini, au unadhani kila mtu yupo udom?
ulichokiandika angeandika 4m nisinge shangaa loh umenidisapoint saana
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
Chuo hiki kifungwe kwani uongozi wake ni mbovu kuanzia wa juu mpaka mfagizi...finance wameoza, administrators takataka wengine wanajidai et hawakuja kujifunza kazi udom...hamna kitu wengine wanajidai eti ni wa zamani kwahiyo wanajua sana...ma dean ni wahuni wazinzi sana....unyanyasaji kwa wanafunzi umekithiri lol...KIKULA tusaidie jamani tunaangamia wanao.
Poleni ila msitegemee msaada wowote manake kuna mtandao wa kulindana! Vumilia hayo ni ya kupita tu! hata staff wananyanyasika mno
 
W

Wa mengwa

Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
15
Points
0
Age
25
W

Wa mengwa

Member
Joined Oct 29, 2012
15 0
Changes ni mimi ni wewe ni sisi, kukaa na kutoa lawama haisaidii kitu play your part plz...!!!
 
senzoside

senzoside

Senior Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
162
Points
195
senzoside

senzoside

Senior Member
Joined Mar 13, 2012
162 195
chuo hiki kifungwe kwani uongozi wake ni mbovu kuanzia wa juu mpaka mfagizi...finance wameoza, administrators takataka wengine wanajidai et hawakuja kujifunza kazi udom...hamna kitu wengine wanajidai eti ni wa zamani kwahiyo wanajua sana...ma dean ni wahuni wazinzi sana....unyanyasaji kwa wanafunzi umekithiri lol...kikula tusaidie jamani tunaangamia wanao.
acha kudhalilisha madean wetu wewe kaka unauhakika wa hicho ukisemacho tafadhali tupe evidence cio kuongea
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,012
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,012 1,225
Kuna dean of students hapo udom ndugu yangu,hako kajamaa ni kafupifupi hivi,kazinzi kanakula vichwa hakuna mfano, Dhaifu angebadilisha japo uongozi hapo udom,la sivyo haya mambo hayataisha miaka nenda rudi
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,341
Points
2,000
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,341 2,000
Chuo hiki kifungwe kwani uongozi wake ni mbovu kuanzia wa juu mpaka mfagizi...finance wameoza, administrators takataka wengine wanajidai et hawakuja kujifunza kazi udom...hamna kitu wengine wanajidai eti ni wa zamani kwahiyo wanajua sana...ma dean ni wahuni wazinzi sana....unyanyasaji kwa wanafunzi umekithiri lol...KIKULA tusaidie jamani tunaangamia wanao.
Nadhani ungefikisha haya maoni yako kwa njia na lugha sahihi ingekuwa ni bora sana. Sikatai, inawezekana kuna tatizo hapo chuoni kwenu ila namna ulivyowakilisha hoja imeonyesha ni kama unataka kuwa-embarrass au kuwadhalilisha baadhi ya watu. Na nadhani ni wakati wa watanzania tuwe wazi na majasiri, kwa mfano umesema kuwa Ma-deans ni wazinzi na wahuni, Je, ni ma-deans wote au kwasababu ya tabia ya mmoja inaweza ikasemwa kuwa ni tabia ya ma-deans wote?
 
WOWOWO

WOWOWO

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
585
Points
225
WOWOWO

WOWOWO

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
585 225
Kuna dean of students hapo udom ndugu yangu,hako kajamaa ni kafupifupi hivi,kazinzi kanakula vichwa hakuna mfano, Dhaifu angebadilisha japo uongozi hapo udom,la sivyo haya mambo hayataisha miaka nenda rudi
Hapo kwenye RED You mean Dkt. Nyoni ambaye alikuwa Udsm? Nakumbuka taarifa kama hizi zilizagaa wakati akiwa mlimani.Yawezekana kukawa na harufu ya ukweli. Evidences ni muhimu kwenye hili.
 
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,257
Points
0
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,257 0
Ndugu, yote uliyosema ni sahihi 100%, ila lugha na mtiririko wa habari siyo fasaha

Na hayo uliyoyasema si kwenu tu bali UDOM nzima, yaani yapo College zote

Pole sana
 
D

Darajani

Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
5
Points
0
D

Darajani

Member
Joined Dec 14, 2012
5 0
mengineyo yanavumilika lakini hili la uzinzi!!! u...... jamani tuwaombee
 
M

mkereketwamkereketwa

Member
Joined
May 7, 2012
Messages
21
Points
0
Age
51
M

mkereketwamkereketwa

Member
Joined May 7, 2012
21 0
mengineyo yanavumilika lakini hili la uzinzi!!! u...... jamani tuwaombee
Yunachokisema ni tabia ya wahadhiri kunyanyasa wanachuo...Dean akikutaka ukimkataa ikatokea umekosa mtihani kwasababu za maana anakataa kukupa special exams wakati ni haki yako. Walimu hawalipwi on time ndo maana wanakosa kufundisha kwa moyo ...udom ni mwendo wa extreme tuu.Kuna mdada anaitwa Aziza ananyanyasa wanafunzi kwa kuwaambia wanatembea uchi...anasahau yeye udsm alivaa vimini na hata alipoajiriwa alikuwa anavaa jeans...sasa anatunyanyasa hata kama mtu kavaa nguo njema ilihal si hijab unakamatwa na kuporwa simu lo....
 

Forum statistics

Threads 1,285,943
Members 494,834
Posts 30,880,084
Top