Uchi wa moto....!!!


donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,671
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,671 280
Salaam wakuu,
Nipo huku kawe ukwamani kuna mama mmoja anaitwa mama upinde hua jioni anauza uji mmoja wa ngano aisee ni matata sana ukiunywa huachi. Sasa nipo kwenye benchi na wazee fulani hapa sasa kuna jamaa amekuja ametuchekesha wote. Jamaa ana accent kama ya watu wa kule nyanda za juu amekaa kwenye benchi akasema,"mama upinde naomba uchi wa moto. Mama upinde acha aanze kummind jamaa anamdhalilisha kumbe jamaa matamshi ya J, G kwake yanampa shida kabisa hadi mzee mmoja ndio akamuamulia. Anyways, mi ndio namalizia kikombe changu cha tatu hapa nianze mdogo mdogo kwenda home. Jioni njema jamani!
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,822
Likes
403
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,822 403 180
Huyo atakuwa mmasai,kama ni wa nyanda za juu,basi Mfipa wa Swanga
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
uchi huo upo wapi
 
eliasy

eliasy

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
464
Likes
18
Points
35
eliasy

eliasy

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
464 18 35
Salaam wakuu,
Nipo huku kawe ukwamani kuna mama mmoja anaitwa mama upinde hua jioni anauza uji mmoja wa ngano aisee ni matata sana ukiunywa huachi. Sasa nipo kwenye benchi na wazee fulani hapa sasa kuna jamaa amekuja ametuchekesha wote. Jamaa ana accent kama ya watu wa kule nyanda za juu amekaa kwenye benchi akasema,"mama upinde naomba uchi wa moto. Mama upinde acha aanze kummind jamaa anamdhalilisha kumbe jamaa matamshi ya J, G kwake yanampa shida kabisa hadi mzee mmoja ndio akamuamulia. Anyways, mi ndio namalizia kikombe changu cha tatu hapa nianze mdogo mdogo kwenda home. Jioni njema jamani!
Na mwingine alikuwa anapendelea sana kunywa uji mama mmoja maarufu kwa kuuza uji. Sasa siku moja akashindwa kujizuia ikabidi asifie biashara ya mama yule. Akaanza kumwaga sera asijue siku hyo mumewe naye yupo kijiweni. Akaropoka, "Uchi wa mama Asha mtamu sana"
Mwenye mke akaona jamaa tyr ameshaingia kisimani.
Watu walipoteana pale kijiweni
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Utani na sisi mura..!? angaria sana fita hafina macho mura..
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,097
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,097 280
Akipewa uchi wa moto atajikojelea!!
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,671
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,671 280
Na mwingine alikuwa anapendelea sana kunywa uji mama mmoja maarufu kwa kuuza uji. Sasa siku moja akashindwa kujizuia ikabidi asifie biashara ya mama yule. Akaanza kumwaga sera asijue siku hyo mumewe naye yupo kijiweni. Akaropoka, "Uchi wa mama Asha mtamu sana"
Mwenye mke akaona jamaa tyr ameshaingia kisimani.
Watu walipoteana pale kijiweni
Hahaha ni shida!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,014
Likes
6,173
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,014 6,173 280
Nimefungua kwa haraka nikadhani nakuta na kapicha.
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
Kweli matamshi yanaweza kukuletea dhahama...Lol!
 

Forum statistics

Threads 1,250,699
Members 481,460
Posts 29,742,298