Uchawi

ikyenja

Senior Member
Mar 18, 2017
103
225
Amani na heshima kwenu wapendwa.

Mimi ni kijana, ni muumini mzuri wa Uchawi yaani naamini Uchawi upo.

Cha kusikitisha ni kwamba mimi mwenyewe sio mchawi wala sijui unafanyika vipi!

Natamani ningekuwa mchawi angalau siku moja. Hii ni kwa sababu naamini nimechezewa sana. Tangu utotoni napitia misukosuko tu. Hasa kiafya.

Ningependa kushare nanyi mambo yote lakini sina ujasiri huo kwa sababu wapo humu wanaonifahamu.

Njia nzuri ya kujifunza Uchawi ni ipi!?

Je inawezekana kweli kujifunza Uchawi, natamani kupambana nao hawa watu wakorofi.

N.B naamini uwepo na Ukuu wa Mungu katika Utatu Mtakatifu.
 

GoPPiii.

JF-Expert Member
Oct 6, 2014
1,482
2,000
Ukuu wa Mungu katika utatu mtakatifu ndo kiboko ya uchawi.Mwombe Mungu akupiganie,huwez kuwa muumini wa uchawi huku unaamini uwepo wa Mungu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom