Uchawi upo jamani tukazane kumuomba Mungu

Uchawi upo jamani tukazane kumuomba Mungu

Pole sana mkuu, mda mwingine hauwezi amini kama haijatokea miujiza kama hyo.

Tatizo uko mbali sana na MUNGU, na imani yako bado ipo chini kwani wenye imani ni ngumu mno kusumbuliwa na hvyo viwatu.

Rejea kwenye ibada, funga na kuswali sana na MUNGU atakutakasa.

#Amiin[emoji3578]
Sawa mtu mungu narejea
 
Nakazia point yamdau kule juu kwamba weka picha ya ukubwa wapanya huyo kukazia vinyama kwenye post hii.. vinginevo ni tatizo la kisaikolojia tuu.
 
Vimbwanga vipo sana na ni muda wote sio usiku tu.

Ndio maana tumesisitizwa kusoma Aya mbili za mwisho kutoka katika suratul bakara AU ayatul kursiyu .Na nikitendo Cha dk 2 tu

UKISOMA HIZO HAKINA KIUMBE KIBAYA WALA MCHAWI ATAKUSOGELEA HAPO NA AKIJA ANADHANI KUONA WW NDIO UNAMROGA

Unakuwa chiini ya ulinzi kamili WA ALLAH TABARAKA WA TAALA.
 
Nakazia point yamdau kule juu kwamba weka picha ya ukubwa wapanya huyo kukazia vinyama kwenye post hii.. vinginevo ni tatizo la kisaikolojia tuu.
Aise imebidi niangalie kwe recycle bin la google photo ndo nimeona hii picha maan nilikua nishafuta
Screenshot_20230923-065742_Gallery.jpg
 
Vimbwanga vipo sana na ni muda wote sio usiku tu.

Ndio maana tumesisitizwa kusoma Aya mbili za mwisho kutoka katika suratul bakara AU ayatul kursiyu .Na nikitendo Cha dk 2 tu

UKISOMA HIZO HAKINA KIUMBE KIBAYA WALA MCHAWI ATAKUSOGELEA HAPO NA AKIJA ANADHANI KUONA WW NDIO UNAMROGA

Unakuwa chiini ya ulinzi kamili WA ALLAH TABARAKA WA TAALA.
Kwa kweli tumuombe mungu
 
Upumbavu, I declare interest: Mimi nimeokona, namwamini Yesu, lakini ulichoandika ni upumbavu, Hakuna mahusiano kati ya chumvi na Yesu.
Mpumbavu mkubwa wewe, labda umeokoka kutiwa madole.

Soma biblia mlokole koko.

2 Wafalme 2:21​

Elisha akaenda kwenye chemchemi ya maji, akatupa chumvi hiyo ndani na kusema, “Mwenyezi-Mungu asema hivi: Nimeyafanya maji haya kuwa yenye kufaa; tangu sasa hayatasababisha vifo au kutoa mimba.”
 
Kwanini huyo Mungu ni mpaka aombwe ndo awalinde? Anakuwa hajui? Au anajua anatakiwa kuwalinda watoto wake ila hataki tu,kama hataki ni ana upendo wote kweli? Alafu huo uchawi na nguvu za giza si kaziumba yeye?(nime assume kwamba uchawi upo),ila kwenye story yako sijaona huo uchawi zaidi ya wenge lako mwenyewe.
Ndugu yangu kupigwa na kitu usichokiona ni wenge kweli?
 
Mpumbavu mkubwa wewe, labda umeokoka kutiwa madole.

Soma biblia mlokole koko.

2 Wafalme 2:21​

Elisha akaenda kwenye chemchemi ya maji, akatupa chumvi hiyo ndani na kusema, “Mwenyezi-Mungu asema hivi: Nimeyafanya maji haya kuwa yenye kufaa; tangu sasa hayatasababisha vifo au kutoa mimba.”

Specific episode, bold: Maji haya! Unajua mabaliko kutoka agano Jipya kuja la kale? Unajua agano jipya ni improvement ya la kale?

Unajua agano jipya lina roho mtakatifu anayeongoza? Unajuq pazi la patakatifu lilipasuka na sasa anyone can go to God for directions?

Unajua:

Warumi 8.14 inasema "Kwa kuwa wanaoongozwa na roho ndiyo wana wa Mungu, na 2 Wakorintho inasema Roho wa Mungu utufunulia hata mafumbo ya Mungu....

Why should I waste my time listening hao manabii wenu wa usiku wenye njaa na waongo?

Kwa nini nishikilia hayo mambo ya chumvi wakato the spirit can speak to me today on specific subjects?

Endeleeni kutapeliwa na umaskini wenu utaendelea sana.
 
  • Thanks
Reactions: _ly
Back
Top Bottom