Uchambuzi wa Sera mpya ya CHADEMA toleo la 2018

Uchambuzi wa Sera mpya ya CHADEMA toleo la 2018

Namsubiri huyo mchambuzi Yericko aweke sera yote, lakini muhimu zaidi kuna eneo nasubiri tafsiri yake maana inatisha.
Nimewasikia baadhi ya viongozi wa CHADEMA walipata nafasi ya kuieleza hiyo Sera lakini hakuna hata mmoja alibainisha UMASKINI ni nini, hata katika mazingira ya Tanzania, na mikakati iliyoanishwa ya kuondokana na UMASKINI huo.

Isitoshe dibaji imesheheni yale yale tunayoyasikia mara kwa mara kutoka kwa viongozi wa CHADEMA - Tume Huru ya Uchaguzi.

Hivyo mleta mada aweke hapa hiyo Sera (soft copy) tuipitie kwa kina.
 
Bravo. Jericho.
Ccm wanajiita masikini wanyonge wajamaa, wakati viongozi wao ni mabepari hizo habari chadema hawatakikusisikia,

Wenzetu ccm sifa ya kuwa kiongozi in umasikini,

Eti sasa chini ya mwenyekiti wao mpya wana Sera ya waliokuwa wanaishi kama malaika waishi kama mashetani.

Chadema wanasema kila MTU ataishi kama malaika
hamna lolote ,,wenyewe wa njaa
 
IMG_20180929_150300.jpg
 
Mkuu kila kitu kitawekwa humu utasoma neno kwa neno na kupata fursa ya kutafakari
Katika nchi zenye ukomavu wa demokrasia ya vyama vingi, vyama pinzani huipongeza na kuunga mkono sera za Chama tawala zenye kuleta tija kwa wananchi.
Sio kila Sera ni muarobaini kwa wananchi kila wakati. Muda nao upewe nafasi yake.
Inapotokea Chama " mbadala" kikapinga kila kitu hata vile vyepesi kuona vinavyofanywa na Chama tawala huo nao ni upungufu.
Chama tawala kikitekeleza, mpinzani anasema huo ni wajibu wake kwani hizo ni kodi za wananchi.
Hivyo; Chama pinzani kuja na sera mbadala ni wajibu wao kwa kuwa wao ni mbadala" substitute product".
Ukiona kuna mbadala, fahamu kuna real product.
 
Katika nchi zenye ukomavu wa demokrasia ya vyama vingi, vyama pinzani huipongeza na kuunga mkono sera za Chama tawala zenye kuleta tija kwa wananchi.
Sio kila Sera ni muarobaini kwa wananchi kila wakati. Muda nao upewe nafasi yake.
Inapotokea Chama " mbadala" kikapinga kila kitu hata vile vyepesi kuona vinavyofanywa na Chama tawala huo nao ni upungufu.
Chama tawala kikitekeleza, mpinzani anasema huo ni wajibu wake kwani hizo ni kodi za wananchi.
Hivyo; Chama pinzani kuja na sera mbadala ni wajibu wao kwa kuwa wao ni mbadala" substitute product".
Ukiona kuna mbadala, fahamu kuna real product.
Kuna tatizo kubwa juu ya uelewa wako kwenye mambo ya siasa na utawala hasa siasa za vyama vingi na tafsiri yake....
 
Kuna tatizo kubwa juu ya uelewa wako kwenye mambo ya siasa na utawala hasa siasa za vyama vingi na tafsiri yake....
Asante! Huna dola,hutegemei kuunda serikali sio leo wala kesho.
Sera hii itakidhi miaka 10 ijayo? Kwa kuwa sina uelewa, tumia japo mistari 20 kunipa uelewa niweze kuiunga Sera mkono.
Kukamata dola na kuitumia sera kunahitaji watu na sio nyie peke yenu.
Kumbuka jinsi umri unavyoongezeka, tunajitokeza wanasiasa vijana wenye vionjo tofauti.
 
Moja ya sera ni kwamba kamati kuu ya Chadema kuhudhuria mazishi ya mbwa wa Nassari ni muhimu zaidi kuliko kuhudhuria mazishi ya wapiga kura wa Ukerewe!
Magufuli alihudhuria,cha ajabu Chadema hawakuhudhuria,Rais ndio mfariji mkuu,ni mfariji namba moja,hususan kwenye msiba mkubwa wa kitaifa,unaohusisha vifo vya wananchi wengi kwa wakati mmoja.
Tunampongeza sana mwenyekiti wa taifa wa ccm kwa kuhudhuria msiba mzito uliosabishwa na kuzama kwa kivuko cha mv Nyerere,sio hawa chadema na Mbowe wao hawakuhudhuria kabisa,wala hawakutoa salamu za pole wala kutoa neno lolote.

Tuendelee kuunga mkono juhudi za kubadilisha matumizi ya michango ya hiari (rambirambi)kwa wafiwa na wahanga wa ajali ya kivuko cha MV Nyerere,pongezi nyingi kwa kuamua kujenga kituo cha afya.
 
Back
Top Bottom