Uchambuzi wa Sera mpya ya CHADEMA toleo la 2018

Uchambuzi wa Sera mpya ya CHADEMA toleo la 2018

Unaanzaje kumuweka mtei bila picha ya mwenyekiti kwanza.

Mbona hujawahi kosoa why Nyerere alijiweka kwenye sarafu badala ya Mwananchi yeyote .
Unaelewa tofauti kati ya nyerere na mwenyekiti yeyote yule wa ccm?
 
Unaelewa tofauti kati ya nyerere na mwenyekiti yeyote yule wa ccm?
Unamtofautishaje Nyerere na uenyekiti wa CCM wakati yeye ni mmoja kati ya waanzilishi na mtumikiaji wa nafasi hiyo.
 
Naona mugabe kajiweka kwenye picha katika ukurasa wa mwanzo kabisa!

Sasa unapomuweka hivyo maana yake nini? Si bora wangeweka picha za kina mtei?
sumu ya kunguni imewekwa mlangoni kabisa, kunguni nyie msije kujifanya mnaijua chadema yetu
 
Moja ya sera ni kwamba kamati kuu ya Chadema kuhudhuria mazishi ya mbwa wa Nassari ni muhimu zaidi kuliko kuhudhuria mazishi ya wapiga kura wa Ukerewe!
 
Ili kuwe na uchambuzi wa haki na usawa (balanced discourse) na wenye tija... Asidanganywe mtu, asionewe MTu; basi, tupia humu sera yote kamili ili tujadili tukiwa na uelewa mmoja baada ya kuisoma

Namsubiri huyo mchambuzi Yericko aweke sera yote, lakini muhimu zaidi kuna eneo nasubiri tafsiri yake maana inatisha.
 
Tarehe 25/9/2018 Chama kikuu mbadala nchini Tanzania Chadema kimezindua sera yake mpya inayotoa mwelekeo ama dira sahihi ya taifa letu kuelekea 2020.

Katika sera hiyo yameangaziw mengi, na muhimu zaidi ni mambo 12 yanayotawala mnasaba wa sera yenyewe, nimeisoma, ninaendelea kuisoma, na nitahakikisha wote tunaisoma kwa undani na kwa kila neno.

Uzi huu naomba Mods uwe maalumu kwaajili ya Uchambuzi wa sera hii kuanzia ukurasa wa kwanza hadi wa mwisho,

Nitaanzia kwenye utangulizi kabisa, na kila siku nitakuwa naelezea kwa kina kila sera ilivyoeleza...

Ninaomba tuanze na Dibaji ya Sera hii...

View attachment 878563
nakukubali sana mbunge mtalajiwa wa kigamboni
 
Moja ya sera ni kwamba kamati kuu ya Chadema kuhudhuria mazishi ya mbwa wa Nassari ni muhimu zaidi kuliko kuhudhuria mazishi ya wapiga kura wa Ukerewe!

Hakuna mtu wa cdm anaona fahari kuhuzuria msiba wa kafara huku mtoa kafara akigoma kutokea.
 
Pia wazo hili lipo sawia na mwelekeo wa CHADEMA kuwa tunatakiwa kuwaza katika mfumo wa kisasa kuliko ku-deal na mambo PHYSICAL

"---kuwa tunatakiwa kuwaza katika mfumo wa kisasa---" 20% kusoma wala kuandika hawajui! Hawa maskini watakwenda wapi?
Na huu 'mfumo wa kisasa'---ndio mdudu gani huyu?

"Kuliko ku-deal na mambo PHYSICAL" Hawa waTanzania wapya mme (mta)watoa wapi? Shule mpya za kufundishia haya mlizianzisha lini!

Eeeh, sioni shida ukiomba kazi ya u.'consultant' hapo kwenye chama. Uwe kama 'think tank hivi, au 'opinion leader';' influencer', n.k.
Safari yetu waTanzania bado ni ndefu sana kuliko tunavyotegemea.
 
Back
Top Bottom