Uchaguzi: Wenyeviti serikali za vijiji CHADEMA 8 CCM 3


EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,262
Likes
182
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,262 182 160
Huko Chato, katika Mkoa mpya wa Geita, CHADEMA kimepata ushindi wa kishindo katika uchaguzi mdogo wa wenyeviti wa serikali za vijiji baada ya kuibwaga CCM kwa kupata vijiji vinane kati ya 11 vilivyokuwa vikishindaniwa.

Uchaguzi huo mdogo wa kuziba nafasi zilizoachwa wazi na baadhi ya viongozi waliokuwepo awali jimboni humo kutokana na sababu mbalimbali, ikiwa ni pamoja na vifo ambao ulifanyika hivi karibuni uliwafanya baadhi ya Wana CCM kujiunga na CHADEMA mara baada ya matokoeo kutangazwa akiwamo aliyekuwa mgombea wa CCM wa Kijiji cha Minkoto.

Nafasi zilizogombewa zilikuwa zikishikiliwa na viongozi wa CCM kabla ya baadhi yao kujiuzulu, kuhamia vyama pinzani na wengine kuhama makazi yao na kwenda maeneo mengine.

Akitoa taarifa kwa waandishi wa habari, msimamizi msaidizi wa uchaguzi huo, Sodio Nyuga alisema CHADEMA kimefanikiwa kutwaa nafasi 8 za vijiji dhidi ya tatu zilizonyakuliwa na CCM.
 
S

Sheshejr

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
435
Likes
9
Points
0
S

Sheshejr

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
435 9 0
M4C hatari, viva chadema and its a good move towards 2015.
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,808
Likes
175
Points
160
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,808 175 160
Kama taarifa hii ni sahihi,hiyo ni tahadhari kwa wana CCM wote ambao bado hawajafanya maamuzi sahihi kisiasa!
 
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,214
Likes
1,539
Points
280
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,214 1,539 280
Huko Chato, katika Mkoa mpya wa Geita, CHADEMA kimepata ushindi wa kishindo katika uchaguzi mdogo wa wenyeviti wa serikali za vijiji baada ya kuibwaga CCM kwa kupata vijiji vinane kati ya 11 vilivyokuwa vikishindaniwa.

Uchaguzi huo mdogo wa kuziba nafasi zilizoachwa wazi na baadhi ya viongozi waliokuwepo awali jimboni humo kutokana na sababu mbalimbali, ikiwa ni pamoja na vifo ambao ulifanyika hivi karibuni uliwafanya baadhi ya Wana CCM kujiunga na CHADEMA mara baada ya matokoeo kutangazwa akiwamo aliyekuwa mgombea wa CCM wa Kijiji cha Minkoto.

Nafasi zilizogombewa zilikuwa zikishikiliwa na viongozi wa CCM kabla ya baadhi yao kujiuzulu, kuhamia vyama pinzani na wengine kuhama makazi yao na kwenda maeneo mengine.

Akitoa taarifa kwa waandishi wa habari, msimamizi msaidizi wa uchaguzi huo, Sodio Nyuga alisema CHADEMA kimefanikiwa kutwaa nafasi 8 za vijiji dhidi ya tatu zilizonyakuliwa na CCM.
Siku hizi kila uchaguzi ni burudani tu! kwa ufisadi ndani ya serikali hii ni majambazi tu ndo wanaweza kukaa kwa amani ndani ya chama cha magamba.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
I cant wait to see......the day for liberation
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,761
Likes
884
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,761 884 280
Ushindi wa namna hii CCM wanauita KIMBUNGA.
 
makwimoge

makwimoge

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
298
Likes
2
Points
35
Age
39
makwimoge

makwimoge

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
298 2 35
ni upepo tu huu utapita, watakapotaamaki kumbe kilikuwa ni kimbunga.............
 
P

peter tumaini

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
574
Likes
3
Points
0
P

peter tumaini

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
574 3 0
hili ni balaa na hakika hakuna kulala mpaka CDM iwe Magogoni.
 
K

kwamagombe

Senior Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
154
Likes
4
Points
0
K

kwamagombe

Senior Member
Joined Aug 25, 2009
154 4 0
Kama matokeo ndiyo hayo, hakika mtikisiko kwa CCM ni mkubwa sana, na bila kufanya tathmini na kuchukua hatua hakika CCM kitakuwa chama cha ubinzani si muda mrefu kuazia sasa
 
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Likes
711
Points
280
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 711 280
Hivi bado wanatuita sisi 'wanachama wa chama cha msimu...'

Serikali huanzia shinani...

M4C reloaded, with no apology!!
 
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,889
Likes
202
Points
160
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,889 202 160
Mi nimeipenda. Kama na mwaka 2015 wanakijiji wengi watakuwa wameelimika kama hawa(vijiji vya Geita),basi mabadiliko ya kweli yatapatikana.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,243
Likes
4,024
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,243 4,024 280
Rejao mwambie mjomba afanye haraka amvue Lissu ubunge ili akasaidiane na Lema kuimarisha M4C na kuzidi kuandaa mazingira ya 2014 na baadae 2015 kwa maana vitenge na khanga siku hiz si ki2 tena,tulizoeshwa kura za vijijini CCM inaelekea kushinda nafasi flani sasa ajabu naona vijijini nako pamegeuka mjini ...hakika nchi imetakata!

Hivi bado hamujaweza kusoma alama za vidole?hata kama alama za nyakati zimewashinda mngejitahidi kusoma kule Mwanza kisiwani walikoamua kumchagua mwenyekiti kwa kusimama msitarini na kuhesabiwa

Kwa dhuluma hizi mnazidi kuukoleza moto na kamwe hamwezi kuliokoa jahazi na abiria wenu ni lazima wafe maji...Sugu aliwaambia huu si upepo na kamwe haupiti,hii ni tufani na ni lazima paa liondoke na nyumba yake

Wasalimie magogoni,tell them CDM's mission is half done measured at a very shocking speed.
 
Rasib

Rasib

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
395
Likes
4
Points
35
Age
32
Rasib

Rasib

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
395 4 35
Siku hizi kila uchaguzi ni burudani tu! kwa ufisadi ndani ya serikali hii ni majambazi tu ndo wanaweza kukaa kwa amani ndani ya chama cha magamba.
siyo upepo huo ni kimbunga sasa, je utapita?
 
Mjomba wa taifa

Mjomba wa taifa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
232
Likes
5
Points
35
Mjomba wa taifa

Mjomba wa taifa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
232 5 35
Rejao mwambie mjomba afanye haraka amvue Lissu ubunge ili akasaidiane na Lema kuimarisha M4C na kuzidi kuandaa mazingira ya 2014 na baadae 2015 kwa maana vitenge na khanga siku hiz si ki2 tena,tulizoeshwa kura za vijijini CCM inaelekea kushinda nafasi flani sasa ajabu naona vijijini nako pamegeuka mjini ...hakika nchi imetakata!

Hivi bado hamujaweza kusoma alama za vidole?hata kama alama za nyakati zimewashinda mngejitahidi kusoma kule Mwanza kisiwani walikoamua kumchagua mwenyekiti kwa kusimama msitarini na kuhesabiwa

Kwa dhuluma hizi mnazidi kuukoleza moto na kamwe hamwezi kuliokoa jahazi na abiria wenu ni lazima wafe maji...Sugu aliwaambia huu si upepo na kamwe haupiti,hii ni tufani na ni lazima paa liondoke na nyumba yake

Wasalimie magogoni,tell them CDM's mission is half done measured at a very shocking speed.
Mbona hatusikii tena matawi yao ya Marekani na Uingereza yakifunguliwa? Magamba this time yatavuliwa kwa maji ya moto.
 
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
506
Likes
24
Points
35
BASHADA

BASHADA

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
506 24 35
Naomba leo wamvue Lissu ubunge ili waharakishe M4C
 
N

NICE LAMECK

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
213
Likes
0
Points
0
N

NICE LAMECK

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
213 0 0
Sasa wakati umefika wa kutembea kifua mbele tukijua na kuamini 2015 serikali itatwaliwa na M4C.
 

Forum statistics

Threads 1,274,697
Members 490,736
Posts 30,521,401