Chadema yaahidi Ushindi wa kishindo Uchaguzi wa Serikali za Mitaa Dar es salaam!

Shida ya CHADEMA haijifunzi. Ngoja CCM iwaoneshe kazi. Wamesahau mabegi ya kura yalikamatwa ila hakuna kilichofanywa.
 
Uongozi mpya wa Chadema DSM umeahidi Ushindi wa kishindo katika Uchaguzi wa Serikali za mitaa

Ahadi hiyo imetolewa na viongozi wa Ilala, Kinondoni na Ubungo kwamba hakuna Mtaa utabaki CCM Baada ya Uchaguzi
Hongereni Temeke kwa kuwanyoosha Chadema Hata maandamano ya Chadema ya mkoa wa Dar rs salaam .Temeke waliiachac hawakuthubutu maandamano ya Chadema kuanzia Temeke

Temeke kwa Dar es salaam wanajielewa kuliko huko kwingine
 
Uongozi mpya wa Chadema DSM umeahidi Ushindi wa kishindo katika Uchaguzi wa Serikali za mitaa

Ahadi hiyo imetolewa na viongozi wa Ilala, Kinondoni na Ubungo kwamba hakuna Mtaa utabaki CCM Baada ya Uchaguzi

Source: Mwananchi
waskize vizuri tena wamesema,
ni kushindwa kwa kishindo au kuangukia pua kwa kishindo au kushinda njaa kutwa 🐒
 
Uongozi mpya wa Chadema DSM umeahidi Ushindi wa kishindo katika Uchaguzi wa Serikali za mitaa

Ahadi hiyo imetolewa na viongozi wa Ilala, Kinondoni na Ubungo kwamba hakuna Mtaa utabaki CCM Baada ya Uchaguzi

Source: Mwananchi
Kwa tume ipi? Hivi mbona chadema wanawaongopea wanachama wao kama Simba??
 
Back
Top Bottom