Uchaguzi wa udiwani Arusha, kiashiria cha kukubalika Rais Magufuli | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa udiwani Arusha, kiashiria cha kukubalika Rais Magufuli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jim007 2, Jan 10, 2017.

  1. Jim007 2

    Jim007 2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 387
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
    Pichani ni Meya wa Jiji la Arusha na Katibu wa Chadema mkoa wa Arusha ndg. Calist Lazaro akihutubia "umati" wa wananchi wa kata ya Mateves Arusha DC katika mkutano wa kampeni za udiwani zinazoendelea.
    A serious Note: Hii ni dalili ya sera za mh Rais kuanza kukubalika kwa wananchi na wahuni wa Chagadema wameanza kupuuzwa.
     
  2. Jim007 2

    Jim007 2 JF-Expert Member

    #41
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 387
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Endeleeni kujidanganya siasa ni mchezo wa akili na hali imebadilika
     
  3. Jim007 2

    Jim007 2 JF-Expert Member

    #42
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 387
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Niambie mkuu.....au kuna mwenye tatizo huko??
     
  4. Jim007 2

    Jim007 2 JF-Expert Member

    #43
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 387
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Sawa ila tukubaliane hutakuja na visingizio sijui vya kura zimeibiwa.....sawa mzee??
     
  5. Bila bila

    Bila bila JF-Expert Member

    #44
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 1,377
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Kwa hesabu hizi ni sahihi serikali kutoajiri walimu wa sanaa.
     
  6. Y

    Yarrot Member

    #45
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Unaifahamu vizuri Arusha ama unaisikiaga tu?
     
  7. kunena

    kunena JF-Expert Member

    #46
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 29, 2016
    Messages: 200
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Ninaifahamu kuliko wewe Msingida wa kuletwa na gari la ng'ombe.
     
  8. Ngushi

    Ngushi JF-Expert Member

    #47
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 5,159
    Likes Received: 8,705
    Trophy Points: 280
    na siku yakitoka matokeo usisite kutujuza
     
  9. McCain

    McCain JF-Expert Member

    #48
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 2, 2016
    Messages: 1,188
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Kwa mtu mwenye akili atajua tu hii picture imekatwa halafu camera man aliangalia upande wenye watu wachache pia jiulize kwanini picha haionyeshi high yable? Hivyo basi camera mani ni UVCCM
     
  10. fablo can

    fablo can JF-Expert Member

    #49
    Jan 11, 2017
    Joined: May 25, 2016
    Messages: 751
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 180
    Ebu tulia lete picha kamili bwana. Unakimbilia wapi
     
  11. Nathason2

    Nathason2 JF-Expert Member

    #50
    Jan 11, 2017
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 583
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 180
    Tuwekee na picha za mikutano yenu huko, inayoonesha kuwa sasa sera za mh magufuli zimepata kibali mbele ya wana Arusha

    ANGALIZO:Humu ndani wote tuna timamu zetu so acha kuleta propaganda za darasa la saba angalau uje na zile za form four.
     
  12. C

    Cute shy JF-Expert Member

    #51
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 27, 2015
    Messages: 691
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 180
    Wanajitekenya wanacheka wenyewe
     
  13. ILAN RAMON

    ILAN RAMON JF-Expert Member

    #52
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 6,491
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    : 19250979, member: 116513"]Sawa ila tukubaliane hutakuja na visingizio sijui vya kura zimeibiwa.....sawa mzee??[/QUOTE]


    Ukweli unajulikana wa alieshinda hata akitangaxwa mwingine eg seif ailishinda dunia inaelewa jwcha akafanya uhuni mkuu naielewa arusha ninahakika na kauli yangu
     
  14. O

    ONELORE Member

    #53
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 19, 2013
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Subiri mshindi atakuwa wapi.
     
  15. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #54
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 7,841
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Hicho ndo kipimo cha kukubalika kwa magufuli?
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #55
    Jan 12, 2017
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,129
    Likes Received: 10,451
    Trophy Points: 280
     
  17. Jim007 2

    Jim007 2 JF-Expert Member

    #56
    Jan 24, 2017
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 387
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    ILAN RAMON naomba uvae dera...mshakununulia bikini.
     
  18. K

    KIWELEWELE Member

    #57
    Jan 24, 2017
    Joined: Jan 3, 2015
    Messages: 39
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Gambo umeanza kuleta porojo zako za kule fb huku? Huo ubunge unaotaka kwa arusha ni ndoto
     
  19. ILAN RAMON

    ILAN RAMON JF-Expert Member

    #58
    Jan 24, 2017
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 6,491
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    M
    Mkuu tambua alieshinda alietangazwa
     
Loading...