Uchaguzi wa udiwani Arusha, kiashiria cha kukubalika Rais Magufuli | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa udiwani Arusha, kiashiria cha kukubalika Rais Magufuli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jim007 2, Jan 10, 2017.

  1. Jim007 2

    Jim007 2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 387
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
    Pichani ni Meya wa Jiji la Arusha na Katibu wa Chadema mkoa wa Arusha ndg. Calist Lazaro akihutubia "umati" wa wananchi wa kata ya Mateves Arusha DC katika mkutano wa kampeni za udiwani zinazoendelea.
    A serious Note: Hii ni dalili ya sera za mh Rais kuanza kukubalika kwa wananchi na wahuni wa Chagadema wameanza kupuuzwa.
     
  2. alexander paschal

    alexander paschal Member

    #21
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 9, 2017
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    duuuh hatari
     
  3. kunena

    kunena JF-Expert Member

    #22
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 29, 2016
    Messages: 201
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Akili za Deo Kisandu hizi
     
  4. kunena

    kunena JF-Expert Member

    #23
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 29, 2016
    Messages: 201
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Siasa ni maisha siasa ni kazi....Siasa ndio zinaamua mustakabali wako....bahati mbaya sana madaftari yako ulitupa chooni wakati wenzio wanasoma hivyo pambana na hali yako.
     
  5. kunena

    kunena JF-Expert Member

    #24
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 29, 2016
    Messages: 201
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Hahaha wanasema wanahujumiwa
     
  6. Azarel

    Azarel JF-Expert Member

    #25
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 25, 2016
    Messages: 7,603
    Likes Received: 7,447
    Trophy Points: 280
    CCM haikubaliki ARUSHA kamwe.
     
  7. Mwasita Moja

    Mwasita Moja JF-Expert Member

    #26
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 2,910
    Likes Received: 2,548
    Trophy Points: 280
    Wananchi wamechoshwa na majizi na matapeli wa kisiasa chadema
     
  8. bopwe

    bopwe JF-Expert Member

    #27
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 1, 2013
    Messages: 1,148
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    Kukubika kumfunga mbunge
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #28
    Jan 10, 2017
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 11,513
    Likes Received: 4,670
    Trophy Points: 280
    Somo limeeleweka, mafuriko yamebakia kwenye mito tu,
     
  10. Mbulu

    Mbulu JF-Expert Member

    #29
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 3,431
    Likes Received: 3,190
    Trophy Points: 280
    Hivi ile kampeni ondoa mashoga iliishia wapi?
     
  11. f

    freddy1974 Member

    #30
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 21, 2016
    Messages: 62
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 15
    Hiyo picha imekatwa. Aliyeipiga hivyo ameikata makusudi ili ajifurahishe tuu. Na ni aina fulani ya uchovu wa fikra
     
  12. ILAN RAMON

    ILAN RAMON JF-Expert Member

    #31
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 6,491
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280

    Hahaha hivi kumbe zile ghala za unga limited Nazi ni viwanda???
     
  13. ILAN RAMON

    ILAN RAMON JF-Expert Member

    #32
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 10, 2013
    Messages: 6,491
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Hajaha ccm wakishinda mateves uje nivalishe dera
     
  14. Mmawia

    Mmawia JF-Expert Member

    #33
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 54,622
    Likes Received: 19,427
    Trophy Points: 280
    Ccm kwa Arusha msahau kama tulivyo usahau ugonjwa wa ndui nchini Tanzania
     
  15. 2hery

    2hery JF-Expert Member

    #34
    Jan 11, 2017
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,039
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    Hii inanikumbusha picha ya Tundu Lisu kwenye uchaguzi 2010 iliripotiwa na ITV.. kilichofusta nafikiri mnakielewa..
     
  16. C

    Cathsandra Member

    #35
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 12
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 15
    Labda ubabe uendelee but ccm hawana nafasi Arusha, nasema hivi mimi mwenyewe nikiwa ni ccm
     
  17. shibumi

    shibumi Senior Member

    #36
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 14, 2016
    Messages: 128
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Watu wa kaskazini hawana tena haja ya kuacha shughuli zao kwenda Kwenye mikutano..
    Walishafanya maamuzi siku nyingi sana.. Ni kuifuta ccm kabisaaa.. Na wamefanikiwa kwa asilimia 99
     
  18. aye

    aye JF-Expert Member

    #37
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,911
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    tutaitaji kujua matokeo baada ya uchaguzi
     
  19. tamuuuuu

    tamuuuuu JF-Expert Member

    #38
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 10, 2014
    Messages: 6,452
    Likes Received: 3,207
    Trophy Points: 280
    Picha ipo nusu,hebu tuoneshe upande alioangalia!unafiki Na uzushi sio mzuri.
     
  20. doama

    doama JF-Expert Member

    #39
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 29, 2013
    Messages: 481
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Mbona kama hao wako nyuma ya jukwaa nikiangalia na anapotazama huyo katibu
     
  21. v

    vizuri Member

    #40
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 1, 2016
    Messages: 41
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 25
    Wamesoma no mpaka wamejificha
     
Loading...