Uchaguzi wa udiwani Arusha, kiashiria cha kukubalika Rais Magufuli | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa udiwani Arusha, kiashiria cha kukubalika Rais Magufuli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jim007 2, Jan 10, 2017.

  1. Jim007 2

    Jim007 2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 386
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
    Pichani ni Meya wa Jiji la Arusha na Katibu wa Chadema mkoa wa Arusha ndg. Calist Lazaro akihutubia "umati" wa wananchi wa kata ya Mateves Arusha DC katika mkutano wa kampeni za udiwani zinazoendelea.
    A serious Note: Hii ni dalili ya sera za mh Rais kuanza kukubalika kwa wananchi na wahuni wa Chagadema wameanza kupuuzwa.
     
  2. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #2
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,453
    Likes Received: 6,479
    Trophy Points: 280
    Idadi ya wananchi wa Matevez ikoje?

    Halfu Picha imekatwa.
     
  3. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 7,172
    Likes Received: 5,523
    Trophy Points: 280
    Kijana uliza bila kulia utasikika.
     
  4. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,753
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kujilisha upepo yano ni sifa ya nyinyiem
     
  5. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,432
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Siyo kwamba wamesoma namba hadi wanajificha kweli. .....hatari sana
     
  6. vicdala55

    vicdala55 JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 442
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 80
    Hongera kwa kuipigia kampeni Chadema ingawa akili zako zinakuambia unawaponda...
     
  7. Jim007 2

    Jim007 2 JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 386
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    JF kuna wapiga kura wa Mateves??.....mmeshikwa pabaya
     
  8. kunena

    kunena Senior Member

    #8
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 29, 2016
    Messages: 167
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Kwa safu iliyopangwa Arusha kuanzia wakurugenzi,wakuu wa wilaya na wakuu wa Mikoa ustawi wa chadema upo mashakani sana.....kama huyo bwana Kihamia hapo jiji la Arusha ndio anawakoroga madiwani mpaka wamepoteana hawamwelewi kabisaaa....
     
  9. chinyika

    chinyika JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 2, 2016
    Messages: 334
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    Waliohudhuria huo mkutano hata 20 hawafiki, CHADEMA Arusha kifo cha mende.
     
  10. viwanda

    viwanda JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 16, 2016
    Messages: 699
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 180
    Unaumwa tetemeko wewe. Hata jiwe liwekwe huwezi kupita
     
  11. s

    stemcell JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 456
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    Hao ni wafugaji kwa ajili ya ukame wamehamia morogoro na mifugo yao kitafuta malisho,huoni waliobaki ni watoto wa shule?
     
  12. S

    Suleimankibiriti Member

    #12
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 2, 2017
    Messages: 7
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Wananchi wamechoka tu maisha magumu
     
  13. dexterous

    dexterous JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2017
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 839
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 180
    Ungeweka na ya watawala tulinganishe
     
  14. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 37,092
    Likes Received: 13,515
    Trophy Points: 280
    Haya ndio yalimpoteza Monaban hadi akanyang'anywa kiwanda cha unga , subiri matokeo kudadeki !
     
  15. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 20,759
    Likes Received: 2,093
    Trophy Points: 280
    duh au ni hujuma?
     
  16. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2017
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 7,997
    Likes Received: 2,870
    Trophy Points: 280
    Wazeecwa chopa 3, Kata 3
     
  17. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Wananchi hujitokeza siku ya kupiga kura kuogopa kuuawa Kwa mabomu. Hata Mimi mwaka juzi sikuhudhuria kampeni yoyote ila kwenye kura nilikuwepo
     
  18. Frey Cosseny

    Frey Cosseny JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2017
    Joined: Feb 4, 2015
    Messages: 1,245
    Likes Received: 701
    Trophy Points: 280
    Walizoea kuwarubuni wamachinga sasa hivi machinga wako busy
     
  19. C

    Cute shy JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 27, 2015
    Messages: 571
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 180
    Ndo kazi iliyokupeleka arusha ukuu wa wilaya na mikoa kwa miaka hii mitano ni siasa mwanzo mwisho hata hamjishitukii, hapo upo kuwakilisha chama chako tu na siyo kuleta maendeleo
     
  20. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2017
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,302
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    Mbona kama anahubiri injili huku akishuhudiwa na watoto?? Ina maana wananchi hawana shauku ya kumsikiliza na kumuona meya??
     
Loading...