Uchaguzi mkuu 2015 mvua kubwa kunyesha

ferre.g

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
2,215
327
Wakuu habari..

Weather...forecasts... Ni fani nlosomea na sasa Nina masters yake.

Inaonesha tare he ya uchaguzi kutakuwa na mvua kubwa sana... Sasa hii mana yake nn...

1. UKAWA watakuwa wanaingia ikulu rasmi.

2. Mabomu ya machozi ambayo hutumika kulinda watawala hayatafanya kazi hata yakipigwa mfururizo.

Mengine ni siri yangu. Asanteni wadau.
 
Onyo: kuchagua ccm ni hatari kwa ustawi wa taifa lako. Onyo hili limeletwa bila hisani ya marekani
 
MVUA kunyesha .. ! Na wewe kuihusianisha na tukio la UKAWA kuingia ikulu rasmi ... !

Una hakika kuwa .. hii ina uhusiano na Masters Yako .? Au hata .. Mchawi anaweza kuja na hii?
 
CCM wanajua hilo - Weather forecast

--- Huoni wanavuruga uchaguzi?

---- Huoni hata uandikishaji daftari la wapiga kura una sua sua (sabotage)

-- Huoni wanataka kuingiza wanajeshi katika NEC?

-- Huoni miradi ya maendeleo imesimama... MCC na flyovers

- Budget ya serikali imekwama -- wafadhili wamekata misaada..

-- Ilani ya CCM haitatekelezeka....

- Madawa hospitali hakuna

-- Vijana hawana ajira... Kuna wasomi zaidi ya Million moja mitaani wamemaliza Varsity

Sasa piga hesabu wazazi wa hawa vijana, ndugu zao wa karibu wataikataa CCM..

Yaani CCM ikijaribu kutumia TISS, Polisi, na Wanajeshi... Haitasaidia.... Kimbunga kitaezua Nyumba tuu... No way
Na ikiwa Hivi ndo mbaya zaidi... Maana ikitokea Vita halafu Mafisadi wakakimbilia nje walikoficha pesa... imekula kwao, Wazungu watawageuka.... Watakuta akaunti nyeupe... Labda waweke pesa Cash kwenye sandarusi, salfate, mabox na rambo waende nazo South Africa (trillion ya Shimbo) na labda Saudi Arabia....

Yuko Wapi Mobuto Seseseko na mapesa yake, gadafi.....
 
nikiona post kama hii nashawishika kuona mleta mada ni zezeta. hebu jiulize, sasa hapa umepost nini?

Wakuu habari..

Weather...forecasts... Ni fani nlosomea na sasa Nina masters yake.

Inaonesha tare he ya uchaguzi kutakuwa na mvua kubwa sana... Sasa hii mana yake nn...
1.ukawa watakuwa wanaingia ikulu rasmi.
2.mabomu ya machozi ambayo hutumika kulinda watawala hayatafanya kazi hata yakipigwa mfururizo

Mengine ni siri yangu. Asanteni wadau.
 
MVUA kunyesha .. ! Na wewe kuihusianisha na tukio la UKAWA kuingia ikulu rasmi ... !

Una hakika kuwa .. hii ina uhusiano na Masters Yako .? Au hata .. Mchawi anaweza kuja na hii?
Tulia dawa iwaingie ninyi kenge
 
Wakuu habari..

Weather...forecasts... Ni fani nlosomea na sasa Nina masters yake.

Inaonesha tare he ya uchaguzi kutakuwa na mvua kubwa sana... Sasa hii mana yake nn...

1. UKAWA watakuwa wanaingia ikulu rasmi.

2. Mabomu ya machozi ambayo hutumika kulinda watawala hayatafanya kazi hata yakipigwa mfururizo.

Mengine ni siri yangu. Asanteni wadau.

Uvutaji wa sigara ----- ni hatari.
 
Wakuu habari..

Weather...forecasts... Ni fani nlosomea na sasa Nina masters yake.

Inaonesha tare he ya uchaguzi kutakuwa na mvua kubwa sana... Sasa hii mana yake nn...

1. UKAWA watakuwa wanaingia ikulu rasmi.

2. Mabomu ya machozi ambayo hutumika kulinda watawala hayatafanya kazi hata yakipigwa mfururizo.

Mengine ni siri yangu. Asanteni wadau.

Mie naona wewe una PhD si Maters pekee.

Kwi kwi kwi teh teh teh.
 
Back
Top Bottom