UCHAGUZI CHADEMA: Ratiba yatoka Rasmi

UCHAGUZI CHADEMA: Ratiba yatoka Rasmi

....unajipa matumaini next time mjifunze!!!

Chadema haikujengwa kwa majina...

Mkuu Zito si ameomba asijadiliwe na kikao chochote. Hapa ndo ataipata fresh kwani hakuna kikao kitakachojadili fomu yake. Na kesi yaje itakuwa void baada ya uchaguzi na viongozi wapya kupatikana. Pole sana Zito umeyaomba mwenyewe sasa yamejupata.
 

1. 22/11/2013 - 14/12/2013 ni kukamilisha zoezi la usajili wa wanachama,

2. 15 Desemba hadi 15 Januari uchaguzi ngazi za vitongoji,

3. 16 hadi 30 Januari 2014 Rufaa na ukaguzi,

4. 01 hadi 15 Februari ni uchaguzi wa matawi.


5. 16 hadi 29 Februani ni kusikiliza rufaa na ukaguzi,



6. Majimbo utaanza rasmi 1 hadi 10 Aprili,

7. Uchaguzi ngazi ya Wilaya ukitarajiwa kufanyika 25 Aprili hadi Mei 5 mwaka 2014,

8. Na ngazi ya Mikoa ni 20 hadi 25 Mei.


9. Uchaguzi wa kanda unatarajiwa kufanyika Julai 9,

10. Julai 23 hadi 30 utakuwa ndiyo muda wa uchaguzi ngazi ya Taifa, utakaoanza na Baraza la Wazee, Baraza la Vijana, Baraza la Wanawake kisha Uchaguzi wa ndani ya Chama.


UPDATES
===================================================
Kwa mujibu wa katiba yao ya mwaka 2006 muundoo wa chama chao upo kama nilivyoweka hapo chini, na tukiangalia hii ratiba nadhani kuna tatizo kweli maana hakuna uchaguzi wa kata, sasa sijuhi labda wamebadilisha muundo.

VI. SURA YA SITA
6.0 MUUNDO, VIKAO NA UONGOZI WA CHAMA
6.1 Muundo wa Chama
6.1.1 Kutakuwa na ngazi saba za uongozi wa Chama kama ifuatavyo:
(a) Ngazi ya Msingi
(b) Tawi
(c) Kata/Wadi
(d) Jimbo/Wilaya
(e) Mkoa
(f) Jimbo.
(g) Taifa
6.1.2 Uundaji wa ngazi moja ya juu utafanyika tu baada ya kuwa na muundo na uongozi katika
ngazi ya chini kwa angalao 50% ya maeneo ya kiutawala yanayostahili kuwa na muundo
na uongozi wa kikatiba wa Chama kwa ngazi hiyo.
6.1.3 Kwa kuzingatia Ibara 6.1.2 hapo juu, ngazi ya juu ya chama itateua kamati ya muda
itakayokuwa na wajibu wa kuratibu shughuli za chama na kuwaunganisha wanachama
katika eneo lisilo na uongozi wa kikatiba mpaka wanapofikia uwezo wa kuwa na uongozi
wa kikatiba.

..

Onyo!!

Ukipambana na Chadema ujuwe unapambana na wanainchi.....

"CHADEMA MSINGI... KWA MAENDELEO YA TAIFA"

Nawashukuru sana tena sana Ndugu Mwigamba mahali popote ulipo, Dr.Kitila Nkumbo mahali popote ulipo, na Kamanda Zitto Zuberi Kabwe mahali popote ulipo.

Bila juhudi zenu za kupambana na wahafidhina huku mkidai demokrasia ya kweli ndani ya CHADEMA, kamwe leo hii tusingekuwa na hata ndoto za lini uchaguzi huo ungelifanyika.

Ni wazi kabisa mkakati wa ushindi wa mwaka 2013 ndio umeleta matunda haya ya kutolewa kwa ratiba ya uchaguzi.

Naamini nafasi zenu zitacheleweshwa, lakini kamwe hazitapotea na siku moja mtazipata na jamii nzima ya watanzania itatambua ninyi ni nani katika medani za siasa.

Onyo
Kama umekunywa mbege na gongo huku ukishushia viroba, usiongee chochote.
 
Nawashukuru sana tena sana Ndugu Mwigamba mahali popote ulipo, Dr.Kitila Nkumbo mahali popote ulipo, na Kamanda Zitto Zuberi Kabwe mahali popote ulipo.

Bila juhudi zenu za kupambana na wahafidhina huku mkidai demokrasia ya kweli ndani ya CHADEMA, kamwe leo hii tusingekuwa na hata ndoto za lini uchaguzi huo ungelifanyika.

Ni wazi kabisa mkakati wa ushindi wa mwaka 2013 ndio umeleta matunda haya ya kutolewa kwa ratiba ya uchaguzi.

Naamini nafasi zenu zitacheleweshwa, lakini kamwe hazitapotea na siku moja mtazipata na jamii nzima ya watanzania itatambua ninyi ni nani katika medani za siasa.

Onyo
Kama umekunywa mbege na gongo huku ukishushia viroba, usiongee chochote.

Umeongea porojo tu hapa, mwaka huu ni mwaka wa wasaliti kushindwa ndani ya nchi hii, zitto ameshindwa tayari, na case yake mahakamani ataifuta mwenyewe maana anapambana na ukuta
 
Nawashukuru sana tena sana Ndugu Mwigamba mahali popote ulipo, Dr.Kitila Nkumbo mahali popote ulipo, na Kamanda Zitto Zuberi Kabwe mahali popote ulipo.

Bila juhudi zenu za kupambana na wahafidhina huku mkidai demokrasia ya kweli ndani ya CHADEMA, kamwe leo hii tusingekuwa na hata ndoto za lini uchaguzi huo ungelifanyika.

Ni wazi kabisa mkakati wa ushindi wa mwaka 2013 ndio umeleta matunda haya ya kutolewa kwa ratiba ya uchaguzi.

Naamini nafasi zenu zitacheleweshwa, lakini kamwe hazitapotea na siku moja mtazipata na jamii nzima ya watanzania itatambua ninyi ni nani katika medani za siasa.

Onyo
Kama umekunywa mbege na gongo huku ukishushia viroba, usiongee chochote.

...pole dada
 
Hivi hii Ratiba ilikua ya Kuzugia au? Kweli ndo maana mnaitwa chama kinachoendeshwa kwa misingi ya kilaghai.
 
kwani uchaguzi si unaendelea, au hukuona kule ngorongoro? Chadema walishasema kuwa uchaguzi mpaka chama kiimarike, sasa wewe ulivyoona kalenga na yanayokaribia kuwapata kule Chalinze unafikiri chama kitakuwa kimeimarika kweli? Hebu mwache mfalme Mbowe na mkwewe Ayatollah Mtei waendele kujilia vyao
Hivi hii Ratiba ilikua ya Kuzugia au? Kweli ndo maana mnaitwa chama kinachoendeshwa kwa misingi ya kilaghai.
 
Afadhaali zitto atagombea rasmi nafasi aliyoitaka toka zamani na atashinda ila wachaga watamchakachua kwa ubinafsi wao na hili linawezekana kama hawajamfukuza kabisa uanachama, lkn na uhakika kufukuzwa ni ngumu na kwa kauli ya zitto NTAKUWA WA MWISHO KUTOKA CHADEMA.

hiyo sentensi yako ya mwisho ina maana atakuwa wa mwsho kujiunga na ACT.
 
Slaa na mbowe wakiitisha uchaguzi tu wajue ndio mwisho wa wachaga kudominate chadema kwani watu tunausongo na utakuwa mwanzo wa kustawi kwacdm.
 
Mnyika Mbowe Yericko Ben Saanane kurugenzi ya mawasiliono
 
Last edited by a moderator:

1. 22/11/2013 - 14/12/2013 ni kukamilisha zoezi la usajili wa wanachama,

2. 15 Desemba hadi 15 Januari uchaguzi ngazi za vitongoji,

3. 16 hadi 30 Januari 2014 Rufaa na ukaguzi,

4. 01 hadi 15 Februari ni uchaguzi wa matawi.


5. 16 hadi 29 Februani ni kusikiliza rufaa na ukaguzi,



6. Majimbo utaanza rasmi 1 hadi 10 Aprili,

7. Uchaguzi ngazi ya Wilaya ukitarajiwa kufanyika 25 Aprili hadi Mei 5 mwaka 2014,

8. Na ngazi ya Mikoa ni 20 hadi 25 Mei.


9. Uchaguzi wa kanda unatarajiwa kufanyika Julai 9,

10. Julai 23 hadi 30 utakuwa ndiyo muda wa uchaguzi ngazi ya Taifa, utakaoanza na Baraza la Wazee, Baraza la Vijana, Baraza la Wanawake kisha Uchaguzi wa ndani ya Chama.


UPDATES
===================================================
Kwa mujibu wa katiba yao ya mwaka 2006 muundoo wa chama chao upo kama nilivyoweka hapo chini, na tukiangalia hii ratiba nadhani kuna tatizo kweli maana hakuna uchaguzi wa kata, sasa sijuhi labda wamebadilisha muundo.

VI. SURA YA SITA
6.0 MUUNDO, VIKAO NA UONGOZI WA CHAMA
6.1 Muundo wa Chama
6.1.1 Kutakuwa na ngazi saba za uongozi wa Chama kama ifuatavyo:
(a) Ngazi ya Msingi
(b) Tawi
(c) Kata/Wadi
(d) Jimbo/Wilaya
(e) Mkoa
(f) Jimbo.
(g) Taifa
6.1.2 Uundaji wa ngazi moja ya juu utafanyika tu baada ya kuwa na muundo na uongozi katika
ngazi ya chini kwa angalao 50% ya maeneo ya kiutawala yanayostahili kuwa na muundo
na uongozi wa kikatiba wa Chama kwa ngazi hiyo.
6.1.3 Kwa kuzingatia Ibara 6.1.2 hapo juu, ngazi ya juu ya chama itateua kamati ya muda
itakayokuwa na wajibu wa kuratibu shughuli za chama na kuwaunganisha wanachama
katika eneo lisilo na uongozi wa kikatiba mpaka wanapofikia uwezo wa kuwa na uongozi
wa kikatiba.

Nimeipandisha hii thread kwakuwa kuna siasa nyepesi zinaendelea kwa hili,
 
Viongozi wote wa chadema wapumbavu tu wanadanganya wananchi mpaka sasa uchaguzi kimya,hii ndo demokrasia kweli,dawa yenu inachemka hasa huyu mbowe anayejiita dikteta ndo tutamnyoosha.
 
Duh! Kusoma hamuwezi hata picha Hamuoni? Mpaka sasa hakuna Uchaguzi ulofanyika. Trh zilizobandikwa hapo zimeshapita mpaka ngazi ya Kata, sasa tupo Jimbo ambayo ratiba hewa inaanza wiki 2 zijazo.
 
RATIBA YA UCHAGUZI NDANI YA CHAMA
Kamati Kuu katika kikao chake cha tarehe 20
hadi 22/11/2013, pamoja na mambo mengine,
ilipitisha ratiba ya uchaguzi wa ndani ya
chama kama ifuatavyo:
a) 22/11/2013 –
14/12/2013 kukamilisha zoezi la usajili wa
wanachama katika misingi.
b) 15/12 –
15/01/2014 –
Uchaguzi ngazi za Vitongoji
c) 16/01 –
30/01/2014 –
Rufaa na ukaguzi
d) 01/02 –
15/02/2014 –
Matawi
e) 16/02 –
29/02/2014 –
Rufaa na ukaguzi
f) 01/04 –
10/04/2014 –
Majimbo
g) 25/04 –
05/05/2014 –
Wilaya
h) 20/05 –
25/05/2014 –
Mikoa
i) 09/06/2014 –
Kanda
j) 23/06/2014 –
30/06/2014 –
Taifa
Imetolewa na :
Singo K. Benson
Mkurugenzi wa Organaizesheni na Usimamizi
wa Kanda




Nawasilisha. Waungwana karibuni.

Mods leave this thread alone please
 
RATIBA YA UCHAGUZI NDANI YA CHAMA
Kamati Kuu katika kikao chake cha tarehe 20
hadi 22/11/2013, pamoja na mambo mengine,
ilipitisha ratiba ya uchaguzi wa ndani ya
chama kama ifuatavyo:
a) 22/11/2013 –
14/12/2013 kukamilisha zoezi la usajili wa
wanachama katika misingi.
b) 15/12 –
15/01/2014 –
Uchaguzi ngazi za Vitongoji
c) 16/01 –
30/01/2014 –
Rufaa na ukaguzi
d) 01/02 –
15/02/2014 –
Matawi
e) 16/02 –
29/02/2014 –
Rufaa na ukaguzi
f) 01/04 –
10/04/2014 –
Majimbo
g) 25/04 –
05/05/2014 –
Wilaya
h) 20/05 –
25/05/2014 –
Mikoa
i) 09/06/2014 –
Kanda
j) 23/06/2014 –
30/06/2014 –
Taifa
Imetolewa na :
Singo K. Benson
Mkurugenzi wa Organaizesheni na Usimamizi
wa Kanda




Nawasilisha. Waungwana karibuni.

Mods leave this thread alone please

ratiba hiyo imeanza kutekelezwa, huku kwetu uchaguzi wa mwenyekiti wa mtaa igogo umefanyika jana, ila bado hatujapata matokeo.
 
ratiba hiyo imeanza kutekelezwa, huku kwetu uchaguzi wa mwenyekiti wa mtaa igogo umefanyika jana, ila bado hatujapata matokeo.

Uchaguzi wa wenyeviti wa mitaa mnachagua ndani ya chama sijaelewa
 
Back
Top Bottom