Paulo Chacha: Lengo la Kwanza la CCM ni kushika Dola

Paulo Chacha: Lengo la Kwanza la CCM ni kushika Dola

Mawele

Platinum Member
Joined
Jul 25, 2023
Posts
1,105
Reaction score
4,003
Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) anayeshughulikia Oganaizesheni, Paulo Chacha, amesema CCM imejijengea msingi imara wa kisiasa unaoiwezesha kuendelea kushinda uchaguzi katika ngazi mbalimbali za uongozi nchini, huku ikijiwekea lengo la kuendelea kuongoza dola kwa miaka 100 ijayo.

Chacha ametoa kauli hiyo mkoani Tabora wakati wa hafla ya kumuaga na kumpongeza kwa kuanza majukumu yake mapya ya uongozi, ambapo amesema hadi sasa hakuna Chama cha siasa chenye uwezo wa kuiondoa CCM madarakani."Bado chama cha kuitoa CCM madarakani hakijazaliwa. Hivi vilivyopo tayari vimeshindwa, vingine vinaendelea kuanzishwa," amesema Chacha.

Aidha, amesema hata baada ya CCM kutimiza miaka 100 ya uongozi, chama hicho kitaendelea kujiwekea malengo ya kuongoza kwa kipindi kingine cha miaka 100, akieleza kuwa mafanikio hayo yanatokana na misingi imara ya chama, ikiwemo kuwa na wanachama wengi na wenye ushiriki hai katika shughuli za kisiasa.
 
Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) anayeshughulikia Oganaizesheni, Paulo Chacha, amesema CCM imejijengea msingi imara wa kisiasa unaoiwezesha kuendelea kushinda uchaguzi katika ngazi mbalimbali za uongozi nchini, huku ikijiwekea lengo la kuendelea kuongoza dola kwa miaka 100 ijayo.

Chacha ametoa kauli hiyo mkoani Tabora wakati wa hafla ya kumuaga na kumpongeza kwa kuanza majukumu yake mapya ya uongozi, ambapo amesema hadi sasa hakuna Chama cha siasa chenye uwezo wa kuiondoa CCM madarakani."Bado chama cha kuitoa CCM madarakani hakijazaliwa. Hivi vilivyopo tayari vimeshindwa, vingine vinaendelea kuanzishwa," amesema Chacha.

Aidha, amesema hata baada ya CCM kutimiza miaka 100 ya uongozi, chama hicho kitaendelea kujiwekea malengo ya kuongoza kwa kipindi kingine cha miaka 100, akieleza kuwa mafanikio hayo yanatokana na misingi imara ya chama, ikiwemo kuwa na wanachama wengi na wenye ushiriki hai katika shughuli za kisiasa.
Anajua alichosema Dr Bashiru na kilichotokea 29th October 2025 na bado anajinasibu na hayo alafu mnaseme CCM na serikali yake wanataka maridhiano yenye tija?????
 
Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) anayeshughulikia Oganaizesheni, Paulo Chacha, amesema CCM imejijengea msingi imara wa kisiasa unaoiwezesha kuendelea kushinda uchaguzi katika ngazi mbalimbali za uongozi nchini, huku ikijiwekea lengo la kuendelea kuongoza dola kwa miaka 100 ijayo.

Chacha ametoa kauli hiyo mkoani Tabora wakati wa hafla ya kumuaga na kumpongeza kwa kuanza majukumu yake mapya ya uongozi, ambapo amesema hadi sasa hakuna Chama cha siasa chenye uwezo wa kuiondoa CCM madarakani."Bado chama cha kuitoa CCM madarakani hakijazaliwa. Hivi vilivyopo tayari vimeshindwa, vingine vinaendelea kuanzishwa," amesema Chacha.

Aidha, amesema hata baada ya CCM kutimiza miaka 100 ya uongozi, chama hicho kitaendelea kujiwekea malengo ya kuongoza kwa kipindi kingine cha miaka 100, akieleza kuwa mafanikio hayo yanatokana na misingi imara ya chama, ikiwemo kuwa na wanachama wengi na wenye ushiriki hai katika shughuli za kisiasa.
well done,
very true vision 🐒
 
Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) anayeshughulikia Oganaizesheni, Paulo Chacha, amesema CCM imejijengea msingi imara wa kisiasa unaoiwezesha kuendelea kushinda uchaguzi katika ngazi mbalimbali za uongozi nchini, huku ikijiwekea lengo la kuendelea kuongoza dola kwa miaka 100 ijayo.

Chacha ametoa kauli hiyo mkoani Tabora wakati wa hafla ya kumuaga na kumpongeza kwa kuanza majukumu yake mapya ya uongozi, ambapo amesema hadi sasa hakuna Chama cha siasa chenye uwezo wa kuiondoa CCM madarakani."Bado chama cha kuitoa CCM madarakani hakijazaliwa. Hivi vilivyopo tayari vimeshindwa, vingine vinaendelea kuanzishwa," amesema Chacha.

Aidha, amesema hata baada ya CCM kutimiza miaka 100 ya uongozi, chama hicho kitaendelea kujiwekea malengo ya kuongoza kwa kipindi kingine cha miaka 100, akieleza kuwa mafanikio hayo yanatokana na misingi imara ya chama, ikiwemo kuwa na wanachama wengi na wenye ushiriki hai katika shughuli za kisiasa.
Nonsense!
 
Kama inawezekana jaribuni kurekebisha hali halisi inayotokea sasa. Ila tujue kuwa chama tayari kimeshapoteza mvuto kwa wananchi. Kitakachofuata ni kikubwa zaidi ya yaliyotokea October, hawataki wakumbwe na hiki kimbunga kinachojikusanya sasa, ila kitawafikia tu no matter how long it's gonna take.
 
Back
Top Bottom