Ubora wa binadamu wenye miguu yenye uvungu

Ubora wa binadamu wenye miguu yenye uvungu

kwa upande wa jeshi nilochowai kusikia ni kwamba kwa wenye miguu yenye uvungu inakuwa bora zaidi kwa sababu mhusika anaweza kukaa muda mrefu I mean siku nyingi huku akiwa amevaa buti bila shida,na kwa wale ambao hawana uvungu kwamba akivaa viatu I mean buti kwa mida mrefu inakuwa ni shidaaa ok I dont think if it is more scientifi au laah karibuni.

Shida gani hebu dadafua
 
wanadai kinachowafanya wa shindwe kuvaa but kwa muda mrefu ni unyayo kujaza kiatu chote na hatimae mguu unakosa hewa na kumpelekea mhusika shida pia wakitembea umbal mrefu mara kwa mara wanapata matatizo ya uti wa mgongo.

Ok, you have been more realistic!
 
Mi sina uvungu. Na nipo fresh kote. Kutembea umbali mrefu ndio mweneye. Kukombia mi ni mchezaji mpira namba za ulinzi. Natimua mbio forwad wanakoma.
 
Uvungu wangu ni mkubwa sana hadi naonaga noma sometime kuvaa ndala. Leo nimetembea kutokea Tungi hadi Ferry,nikapanda panton halafu nikatembea tena Ferry hadi Ilala na kurudi hivyo hivyo na sijachoka.
 
Wenye uvungu mkubwa ndio huwa hawana stamina. unapaswa kuwa wastani.

Haishauriwi kuvisha watoto chini ya miaka 6 viatu vya kufunika miguu kwani ni kisababishi kikubwa cha kupoteza uvungu. Ila kwa wamama wa siku hizi na wa familia bora, ni vigumu kuelewa hili......
 
Nimependa, kumbe nilikuwa najua ila sikujua kama najua but I confirmed
 
That's why We the Alshabab tunavaaga sandals instead of maboot ,Hahahaaaaaaa.
 
Mie sina uvungu lakin niko vzr stamina haswa ktk yale mambo yetu. Ha ha ha kazi na dawa bana.

Wenye uvungu mkubwa ndio huwa hawana stamina. unapaswa kuwa wastani.

Haishauriwi kuvisha watoto chini ya miaka 6 viatu vya kufunika miguu kwani ni kisababishi kikubwa cha kupoteza uvungu. Ila kwa wamama wa siku hizi na wa familia bora, ni vigumu kuelewa hili......

ushahidi tafadhali.
 
Back
Top Bottom