Ubora wa binadamu wenye miguu yenye uvungu

Ubora wa binadamu wenye miguu yenye uvungu

ushahidi tafadhali.

Kuhusu watoto kutembea peku ili kukuza uvungu (huo utafiti ulifanyika India),
"The results of the study suggest that children be encouraged to play barefooted on various surfaces of terrain and that slippers and sandals are less harmful compared to closed-toe shoes. It appeared that closed-toe shoes greatly inhibited the development of the arch of the foot more so than slippers or sandals."

Kuhusu stamina kwa waso na uvungu,
"A 2005 study of Royal Australian Air Force recruits that tracked the recruits over the course of their basic training found that neither flat feet nor high arched feet had any impact on physical functioning, injury rates or foot health. If anything, there was a tendency for those with flat feet to have fewer injuries."

Mengine fuatilia mwenyewe mitandaoni. Mi nimetoa Wikipedia.
 
Elimu dunia hii, very interesting. Juzi nilisoma gazeti la mwananchi kwny ile column ya ushauri kuna jamaa akiwa mdogo aliambiwa hana bahati na hataweza kuwa tajiri wala kuishi na mwanamke, kisa ana unyayo wake hauna uvungu!
 
wewee wacha kubonga pumba, wachaga wangapi umewaona ukaconfirm hiyo.

We wachunguze halafu urudi hapa.
Mi nimewaona kwa maelfu. Naishi nao miongo kadhaa.
Cha msingi ni kuwa uvungu wa mguu haumfanyi mtu kuwa 'bora'
Na kuukosa hakumfanyi kuwa dhaifu. Ila shepu ya mguu ndo inatofautiana.
Hayo ni maoni yangu.
 
Elimu dunia hii, very interesting. Juzi nilisoma gazeti la mwananchi kwny ile column ya ushauri kuna jamaa akiwa mdogo aliambiwa hana bahati na hataweza kuwa tajiri wala kuishi na mwanamke, kisa ana unyayo wake hauna uvungu!

Mkuu, ni sawa na zile stori za kusoma kiganja cha mkono na kuchukua mkono wa albino. Watu hawaishi vituko...
 
Kwani mtoa mada alizungumzia kabila?
Nyie ndio Iran na Wachaga Isreal eh!!

Nimewaweka wachagga kwa kuwa ni mfano mzuri kwa sababu mantiki yangu hasa ni kwamba kuwa na uvungu au kutokuwa nao hakuhusiani na 'ubora' (wa maarifa, udhibiti wa nafsi, stamina, kukimbia, kukwea miti, vipaji, pesa, mali, uwezo wa ngono, n.k.) wa mtu/watu fulani.

Hilo la Iran na Israel umepitiliza na havihusiani?
 
Mi sina uvungu. Na nipo fresh kote. Kutembea umbali mrefu ndio mweneye. Kukombia mi ni mchezaji mpira namba za ulinzi. Natimua mbio forwad wanakoma.

Nilishawahi sikia eti wengi wao ni wadokozi balaa,ni la kweli hili mkuu ukiwa mmoja wao!
 
Nimewaweka wachagga kwa kuwa ni mfano mzuri kwa sababu mantiki yangu hasa ni kwamba kuwa na uvungu au kutokuwa nao hakuhusiani na 'ubora' (wa maarifa, udhibiti wa nafsi, stamina, kukimbia, kukwea miti, vipaji, pesa, mali, uwezo wa ngono, n.k.) wa mtu/watu fulani.

Hilo la Iran na Israel umepitiliza na havihusiani?
Inawezekana na ww unakerwa na wachaga(kwa 7bu zako) kama vile Baadhi(kwa 7bu zao) wanavyokerwa na Israel.
 
Mguu usiokuwa na uvungu kwenye nyayo .hauwezi kunyata .I mean kunyatia .kutembea bila kutoa kishindo .na kwa jeshi ni muhimu sana.kuweza kutembea bila kutoa sauti ya kishindo .that's all why na hakuna sababu yeyote nyingine
 
Mguu usiokuwa na uvungu kwenye nyayo .hauwezi kunyata .I mean kunyatia .kutembea bila kutoa kishindo .na kwa jeshi ni muhimu sana.kuweza kutembea bila kutoa sauti ya kishindo .that's all why na hakuna sababu yeyote nyingine

Kunyata inategemea uvungu? Kweli ilim ni bahar...
 
Kuwa na miguu bora kuliko mwingine haimfanyi mtu kuwa bora kuliko mwingine. Huko ni sawa na kusema mtu mwenye ngozi nyeupe ni bora kuliko mwenye ngozi nyeusi. Hakuna binadamu bora zaidi ya mwingine.
 
Back
Top Bottom