Ubaharia wa kwenye simu

Ubaharia wa kwenye simu

Nilishawahi kukutana na hii changamoto katika ubaharia wangu kwa njia ya simu:-
  • Wewe ni nani
  • Unataka nini
  • Ongea kama mwanaume
  • Nina kublock sasa hivi
kama nyie iliwakuta mliitatua vipi?
1.Mimi ndugu yako.
2.Nimepewa namba yako na mjomba ili nikutafute.

Namba gani unaitumia kwa M-Pesa ili nikutumie pesa kidogo ununue salio unitafute baadae kidogo?
- Hatukuongea vizuri zaidi ya kuwa very busy.

Kesho yake anakutana na simple & sweet words kidogo tu. Akaishia kupewa offer ya dinner, akakubali ila kwa hofu akaona aje na rafiki yake. Nami nikaenda na best, hivyo ngoma droo.

Kilichofuata Mabaharia tu ndiyo wataelewa hii sauti.

Hii ni mbinu ya 4 baada ya kutotumia zile za chini. Pia inategemeana na mtu na mtu.
 
1.Mimi ndugu yako.
2.Nimepewa namba yako na mjomba ili nikutafute.

Namba gani unaitumia kwa M-Pesa ili nikutumie pesa kidogo ununue salio unitafute baadae kidogo?
- Hatukuongea vizuri zaidi ya kuwa very busy.

Kesho yake anakutana na simple & sweet words kidogo tu. Akaishia kupewa offer ya dinner, akakubali ila kwa hofu akaona aje na rafiki yake. Nami nikaenda na best, hivyo ngoma droo.

Kilichofuata Mabaharia tu ndiyo wataelewa hii sauti.

Hii ni mbinu ya 4 baada ya kutotumia zile za chini. Pia inategemeana na mtu na mtu.
ha ha ha ha ha
 
Kama hutaki kusema aliyekupa namba yangu nakata simu na usinipigie..
Mimi ... Namba yako kanipa rafiki yako
Yeye.. Nani si umtaje nina marafiki wengi?
Mimi...nikimtaja nitakosea sana aisee kama inawezekana tuonane jioni pale.......
Yeye...sina muda, anakata simu
Mimi...salio lako la mpesa MGSHIXYWA765 NI 15,000.....Nasindikizia na meseji usikose kuja ,kataa neno sio wito
Yeye...kimya
Baaadae sana jioni palee.......
Mimi natuma meseji umefika wapi?
Yeye ..weee kama luba subiri najiandaa
Mimi ....matayarisho itaendelea bia zinapoa
 
Kama hutaki kusema aliyekupa namba yangu nakata simu na usinipigie..
Mimi ... Namba yako kanipa rafiki yako
Yeye.. Nani si umtaje nina marafiki wengi?
Mimi...nikimtaja nitakosea sana aisee kama inawezekana tuonane jioni pale.......
Yeye...sina muda, anakata simu
Mimi...salio lako la mpesa MGSHIXYWA765 NI 15,000.....Nasindikizia na meseji usikose kuja ,kataa neno sio wito
Yeye...kimya
Baaadae sana jioni palee.......
Mimi natuma meseji umefika wapi?
Yeye ..weee kama luba subiri najiandaa
Mimi ....matayarisho itaendelea bia zinapoa
ha ha ha ha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom