Ubachela ngoma yake ni uzeeni!

Ubachela ngoma yake ni uzeeni!

Kupanga ni kuchagua. Ufanye kitu usichopenda uishi kwa mateso miaka 40 ili uje uishi kwa raha miaka 10 uzeeni ambako hata hujui kama utafika, au uchague kuishi kwa raha leo ukisubiria mateso yajayo
Kuna ambao hawajaoa wanaishi maisha ya mateso
Wakiume bize kuwasumbua ndugu zao kuja kuwahudumia

Mwisho wa siku ni bora uwe na familia kuliko kuishi single kwa kigezo cha kufurahia maisha

Single wengi wanasumbuliwa na upweke na depression
 
licSimba akiwa na nguvu fisi hawasogei, wanaheshimu nguvu zake japo hawana upendo naye, ngoja azeeke au apate majeraha.
na unakuta watu wanarithishwa hayo mawazo, kijana unakuta anaongea maneno hayo unajiuliza huyu haya maneno ya kutaka tu respect anayatoa wapi anayatafakari kweli?, unaanzisha familia kila kitu unakataza amri yako peke yako tu, uzeeni huko watoto wakiside na mama yao ni mambo ya kawaida sana maana licha ya kwamba mlikua mnaishi nyumba moja ila bond na watoto haikuwepo
 
Mbona kawaida tu kuna mzee tumemzika majuzi kitaa kafa na miaka 73 ila alitengama na mke wake kwa miaka 13 na waligawana vyumba kwa mda wote uo. Ameacha watoto 7 na vijukuu 12. Naamini uyo mzee wakati anaoa alijua mke wake angekua msaada kumbe sio kabisa. Mzee alikua anakula kwa mama ntilie au kwa wakwe zake. Walio oa watoto wa kiume tu. Kule kwa watoto w kike walikua upande w mama yao full kumtenga baba yao kisa maneno ya mama yao.Rest in peace mzee w mjini.
Kazi ni kipimo cha utu
 
Labda kwa mzee asiye na pesa. Siku hizi kuna vyumba vya kulazwa ni VVIP yaani ni kama upo hotelini unapata huduma zote humo humo. Ni kuangalia tu TV, full internet, chumba ni selfie na misosi unaletewa, hadi nurse wa kukuogesha yupo, ni pesa yako tu.

Kuishi single ni maamuzi ya mtu ila kutokuzaa kisa upo single ni uzembe. Japo sichochei ongezeko la single mother maana hili linaporomosha maadili. Ila tusilazimishane kuoa.
 
Kila nnapomwangalia babu ndugu yake babu mzaa baba anavyoteseka.maisha ya ubachela saa zingine yananiogofya mno. babu yangu ana miaka 75 saiv hana mke wala mtoto hata wakuzingiziwa.licha ya uzee huo hamna mtu anayempa kipaumbele. mara nyingi huwaanajutia mno wa kujidanganya na usela uliyomponza.saiv anafidia usela wake. jana nilifika hapo kumsalimu na kumpa vimaelekezo.neno aliloniuliza mjukuu wangu umeamuje. nikamuuliza nn babu?akajibu mwali.nikamweleza bado najitafuta mazingira bado.akanieleza ukisema hivyo kuoa n ngumu. akanijibu ndoa sio kujipanga ndoa ni maamuzi.chunga usije ukawa kama mm nlisema hivyo mda ukanipa.
Mbona wengi tu wazee wamesha fiwa na wake zao na awawezi kuoa tena ..labda hoja yako ingeongelea watoto siyo kuwa na mke ...
 
Mtafutie jimama fulani hivi.....awe nae hapo..........
Haha ๐Ÿ˜†๐Ÿ˜† Wamama hawana shida kuishi wenyewe kama mmechunguza vizuri kwenye jamii, Nyumba za wamama ziko accommodative, kuna chakula kinapikwa hivyo ni kawaida kukuta watu around hata kama ni ndugu jamaa hata watoto/vijana wa mtaani.

Sasa mmama gani akubali kwenda kuishi na mzee? Wanaume inabidi mjue kuwa kitu pekee kitakachomfanya mwanamke aishi na mwanamume mzee ni hela , Japo hata ukiwa na hela huwezi kumpata kila mwanamke. Kasheshe hilo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom