aise
JF-Expert Member
- May 16, 2018
- 8,431
- 23,593
Wapo watu wamesoma shule za kata na hawana uandishi wa hovyo.Shule za kata.
Wapo watu wamesoma shule za kata na hawana uandishi wa hovyo.Shule za kata.
Kweli, ukiwa na bahati mbaya watoto wanaside na mama yao wanakunyanyapaa unakuwa mpweke kuliko asiye na watoto na mke.hahaha!
Haya mambo hayana formula kuna watu wana watoto lakini uzee wao umekuwa matatizo
Uwaoni wLe mabibi wanao ombaomba mtaaniKuna mtu pia kashuhudia bibi akiteseka na ubachela??? Au hii ngoma ni ya babu pekee?
(Nisifokewe nimetumia ubachela ili nieleweke)
kuna wale wanaosema , sisi tunachotaka kwenye familia ni heshima tu sio upendo --- kundi hili lina hatihati kubwa ya kukumbana na hiloKweli, ukiwa na bahati mbaya watoto wanaside na mama yao wanakunyanyapaa unakuwa mpweke kuliko asiye na watoto na mke.
Hata hili linafanya wazee kufa na depresion ila familia zingine zina bond hadi raha, haya mambo ni hayatabiriki. Vyema kuishi katika namna ya kuwa salama zaidi, japo lolote laweza tokeaKweli, ukiwa na bahati mbaya watoto wanaside na mama yao wanakunyanyapaa unakuwa mpweke kuliko asiye na watoto na mke.
Shule za kata.
Kifaa gani unatumia hakiwezi kutenga aya? Simu? Computer?suala la kuandika aya ni gumu kutokana na aina ya kifaa cha kuandikia hakina uwezo wa kutenga aya
Presenter? Sasa mtu alioa akaona issues zake akapitia separation unahisi anatania akisema kijana usioe? Watoto hawaingii kwa equation hajasemausizae.Kuna mdau ni mtu maarufu huhamasisha vijana wasioe cha kushangaza ye kaoa na ana watoto wakumbwa tu, na juzi mwanae mMoja kamaliza shule form four, na ana mke, mdogo wake kaoa mwaka Jana mwishoni hakumzuia, mpaka unajiuliza shida nini, ndoa Ina gharama zake you needs to pay lakini kuhamasisha watu wasioe huko nikupingana na mungu na mafundisho yake tusifate mkumbo hata kwa utani tu.
Ndoa ni hasara kwa mwanaume.Hapo zenji Kuna sehemu kwa maza mMoja nilikua naenda kupata chakula, sasa Kuna Mzee mMoja alikua anakija kula pale ni Mzee Sanna, yule Babu anapitia kipindi kigumu sana haya mambo ya usela ujanani sijui kataa ndoa wallah yatatutokea puani, Yani ili ale mpaka ahurumiwe Yani shida tupu ukimcheki ni msela tu wa enzi hizo tusalinsana ndugu zangu vuta nyapu hata kama ni mbibi asee vuta mkuu, sikilizia kua mpole usipo kua na hela punguza Sheria kwa mkeo, we mwanamke anachangia Kodi mara anunulie chakula watoto bado we na e unataka umpe na Sheria zako, huwezi ndoa ndoa inamtaka mume mjinga, wanao umia n madogo kibaya zaidi hawa madogo wasicho kijua maisha ya mtandaoni ni fake, wanao chochea haya mambo wengi wao wamesha kata tamaa ya maisha, wengine mashoga, wengine mahanisi, Kila mtu na sababu zake Kuna mdau ni mtu maarufu huhamasisha vijana wasioe cha kushangaza ye kaoa na ana watoto wakumbwa tu, na juzi mwanae mMoja kamaliza shule form four, na ana mke, mdogo wake kaoa mwaka Jana mwishoni hakumzuia, mpaka unajiuliza shida nini, ndoa Ina gharama zake you needs to pay lakini kuhamasisha watu wasioe huko nikupingana na mungu na mafundisho yake tusifate mkumbo hata kwa utani tu.
Kaka nisha yaona, lakini inabidi usihusishe wote, unamjua dogo bodaboda alikua anaitwa juma, alipata ajali ya pikipik, akapelekwa muhimbili, yule dogo mke wake kapambana sana Yani kapigana mpaka doggo anakata pumzi wadau wanasalute dogo alioa angekua mwingine mke kesha mkimbiaNdoa ni hasara kwa mwanaume.
Kuwa na watoto sio lazima uoe,,
Wanawake hawana nia nzr na mwanaume,kuna siku utaelewa.
Rich grandpa hawana hizi shida.....Mababu tena sio wote ni wale maskini tu ndio wanaosota
Kwamba kuna species nyingine ni ticket za kuzimu?🤣🤣🤣🤣Inategemea pengine angeoa leo angekuwa hayupo kuoa kuna mengi ni kwa neema tuu upate mwanamke anayekupenda na mwenye hofu ya Mungu
Achana na hao homeless, watu masikini.Uwaoni wLe mabibi wanao ombaomba mtaani
Tunapotoa ushauri tunaangalia uwingi wake,90% ya wanaume wanapata matatizo sababu ya ndoa.Kaka nisha yaona, lakini inabidi usihusishe wote, unamjua dogo bodaboda alikua anaitwa juma, alipata ajali ya pikipik, akapelekwa muhimbili, yule dogo mke wake kapambana sana Yani kapigana mpaka doggo anakata pumzi wadau wanasalute dogo aliona angekua mwingine mke kesha mkimbia
Sijawahi kuona kwa kweliAchana na hao homeless, watu masikini.
Naongelea bibi wa kataa ndoa