Ubachela ngoma yake ni uzeeni!

Ubachela ngoma yake ni uzeeni!

Kila nnapomwangalia babu ndugu yake babu mzaa baba anavyoteseka.maisha ya ubachela saa zingine yananiogofya mno. babu yangu ana miaka 75 saiv hana mke wala mtoto hata wakuzingiziwa.licha ya uzee huo hamna mtu anayempa kipaumbele. mara nyingi huwaanajutia mno wa kujidanganya na usela uliyomponza.saiv anafidia usela wake. jana nilifika hapo kumsalimu na kumpa vimaelekezo.neno aliloniuliza mjukuu wangu umeamuje. nikamuuliza nn babu?akajibu mwali.nikamweleza bado najitafuta mazingira bado.akanieleza ukisema hivyo kuoa n ngumu. akanijibu ndoa sio kujipanga ndoa ni maamuzi.chunga usije ukawa kama mm nlisema hivyo mda ukanipa.
Ponda ujana kijana muda bado unao....

Mwanaume anaoa muda anaotaka!

Mwanamke anaolewa na mwanaume anaepatikana kwa muda usiojulikana

Mwanamke haamui kuolewa!
Mwanaume anaamua kuoa!
 
Angekuwa tajiri 75 bado ana nguvu huyo, angeenda hata nchi za mbali kukandwa Kandwa mabega, mgongo na vibinti vya 20's years na ndugu wangejali kweli upweke wake, wengine wangehamia kwake na kujibatiza jina lake la mwisho wakilazimisha kuwa adupted wengine wangelazimisha ndoa na mambo kama hayo.
Hahahaa
 
Angekuwa tajiri 75 bado ana nguvu huyo, angeenda hata nchi za mbali kukandwa Kandwa mabega, mgongo na vibinti vya 20's years na ndugu wangejali kweli upweke wake, wengine wangehamia kwake na kujibatiza jina lake la mwisho wakilazimisha kuwa adupted wengine wangelazimisha ndoa na mambo kama hayo.
Na mtoto anapata,sema stress nazo🙌
 
Kila nnapomwangalia babu ndugu yake babu mzaa baba anavyoteseka.maisha ya ubachela saa zingine yananiogofya mno. babu yangu ana miaka 75 saiv hana mke wala mtoto hata wakuzingiziwa.licha ya uzee huo hamna mtu anayempa kipaumbele. mara nyingi huwaanajutia mno wa kujidanganya na usela uliyomponza.saiv anafidia usela wake. jana nilifika hapo kumsalimu na kumpa vimaelekezo.neno aliloniuliza mjukuu wangu umeamuje. nikamuuliza nn babu?akajibu mwali.nikamweleza bado najitafuta mazingira bado.akanieleza ukisema hivyo kuoa n ngumu. akanijibu ndoa sio kujipanga ndoa ni maamuzi.chunga usije ukawa kama mm nlisema hivyo mda ukanipa.
Umesema ukweli kaka. Sijui tutaogeshwa na nani au tukiumwa tutaangaliwa na nani?
 
Kila nnapomwangalia babu ndugu yake babu mzaa baba anavyoteseka.maisha ya ubachela saa zingine yananiogofya mno. babu yangu ana miaka 75 saiv hana mke wala mtoto hata wakuzingiziwa.licha ya uzee huo hamna mtu anayempa kipaumbele. mara nyingi huwaanajutia mno wa kujidanganya na usela uliyomponza.saiv anafidia usela wake. jana nilifika hapo kumsalimu na kumpa vimaelekezo.neno aliloniuliza mjukuu wangu umeamuje. nikamuuliza nn babu?akajibu mwali.nikamweleza bado najitafuta mazingira bado.akanieleza ukisema hivyo kuoa n ngumu. akanijibu ndoa sio kujipanga ndoa ni maamuzi.chunga usije ukawa kama mm nlisema hivyo mda ukanipa.
Alikuwa mzembe sana angelijitahidi hata apate mtoto. Sema nisimseme vibaya mwenyewe naona naelekea njia hiyo🤣
 
Hapo zenji Kuna sehemu kwa maza mMoja nilikua naenda kupata chakula, sasa Kuna Mzee mMoja alikua anakija kula pale ni Mzee Sanna, yule Babu anapitia kipindi kigumu sana haya mambo ya usela ujanani sijui kataa ndoa wallah yatatutokea puani, Yani ili ale mpaka ahurumiwe Yani shida tupu ukimcheki ni msela tu wa enzi hizo tusalinsana ndugu zangu vuta nyapu hata kama ni mbibi asee vuta mkuu, sikilizia kua mpole usipo kua na hela punguza Sheria kwa mkeo, we mwanamke anachangia Kodi mara anunulie chakula watoto bado we na e unataka umpe na Sheria zako, huwezi ndoa ndoa inamtaka mume mjinga, wanao umia n madogo kibaya zaidi hawa madogo wasicho kijua maisha ya mtandaoni ni fake, wanao chochea haya mambo wengi wao wamesha kata tamaa ya maisha, wengine mashoga, wengine mahanisi, Kila mtu na sababu zake Kuna mdau ni mtu maarufu huhamasisha vijana wasioe cha kushangaza ye kaoa na ana watoto wakumbwa tu, na juzi mwanae mMoja kamaliza shule form four, na ana mke, mdogo wake kaoa mwaka Jana mwishoni hakumzuia, mpaka unajiuliza shida nini, ndoa Ina gharama zake you needs to pay lakini kuhamasisha watu wasioe huko nikupingana na mungu na mafundisho yake tusifate mkumbo hata kwa utani tu.
Jifunze kanuni za uashishi ni muhimu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom