Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,909
- 97,391
Mimi sivaagi hizo jamani navaa tu suruali njoo selfika nikubless😁Basi vaa suruali sio nguo inaonyesha mpk ndani manake nn ??
Mimi sivaagi hizo jamani navaa tu suruali njoo selfika nikubless😁Basi vaa suruali sio nguo inaonyesha mpk ndani manake nn ??
Nakuja mamanguuMimi sivaagi hizo jamani navaa tu suruali njoo selfika nikubless😁
We binti una akili sana. Mpaka nakuogopa. Hapa nipo natetemeka wallahi!Kupanga ni kuchagua. Ufanye kitu usichopenda uishi kwa mateso miaka 40 ili uje uishi kwa raha miaka 10 uzeeni ambako hata hujui kama utafika, au uchague kuishi kwa raha leo ukisubiria mateso yajayo
Kwelina unakuta watu wanarithishwa hayo mawazo, kijana unakuta anaongea maneno hayo unajiuliza huyu haya maneno ya kutaka tu respect anayatoa wapi anayatafakari kweli?, unaanzisha familia kila kitu unakataza amri yako peke yako tu, uzeeni huko watoto wakiside na mama yao ni mambo ya kawaida sana maana licha ya kwamba mlikua mnaishi nyumba moja ila bond na watoto haikuwepo
Hujakutana na vijana wa aina hiyo mkuu?😂😂😂😂 Ila we jamaa!
Hahaha, JF kuna vituko sana.We binti una akili sana. Mpaka nakuogopa. Hapa nilipo natetemeka!
Na ukioa kufika miaka 70 ni ngumu sanaNI bora kuoa na kuwa na familia kuliko kuwa single mpaka miaka 70's huko huna mke wala familia
Kuteseka ni sehemu ya maisha ya binadamu haina uhusiano wa kuoa au kutokuoa
Unaweza usioe na bado ukateseka
Kichwa chako kigumu sanaMbona wengi tu wazee wamesha fiwa na wake zao na awawezi kuoa tena ..labda hoja yako ingeongelea watoto siyo kuwa na mke .
Kwani kuna kanuni kuwa ukizeeka mke au mume wako atakuwa hai ...? Kwani haujui kuwa mume na mke ufa kwa wakati tofauti..siyo lazima wafe kwa siku moja ...wapo wazee wengi wamebaki bila ya mke baada ya wake zao kufa mbele yao..tumia akili wacha kuwa mpumbavu kama kada wa ccm
Wanasema kula UJANA fainali UZEENI.Hapo zenji Kuna sehemu kwa maza mMoja nilikua naenda kupata chakula, sasa Kuna Mzee mMoja alikua anakija kula pale ni Mzee Sanna, yule Babu anapitia kipindi kigumu sana haya mambo ya usela ujanani sijui kataa ndoa wallah yatatutokea puani, Yani ili ale mpaka ahurumiwe Yani shida tupu ukimcheki ni msela tu wa enzi hizo tusalinsana ndugu zangu vuta nyapu hata kama ni mbibi asee vuta mkuu, sikilizia kua mpole usipo kua na hela punguza Sheria kwa mkeo, we mwanamke anachangia Kodi mara anunulie chakula watoto bado we na e unataka umpe na Sheria zako, huwezi ndoa ndoa inamtaka mume mjinga, wanao umia n madogo kibaya zaidi hawa madogo wasicho kijua maisha ya mtandaoni ni fake, wanao chochea haya mambo wengi wao wamesha kata tamaa ya maisha, wengine mashoga, wengine mahanisi, Kila mtu na sababu zake Kuna mdau ni mtu maarufu huhamasisha vijana wasioe cha kushangaza ye kaoa na ana watoto wakumbwa tu, na juzi mwanae mMoja kamaliza shule form four, na ana mke, mdogo wake kaoa mwaka Jana mwishoni hakumzuia, mpaka unajiuliza shida nini, ndoa Ina gharama zake you needs to pay lakini kuhamasisha watu wasioe huko nikupingana na mungu na mafundisho yake tusifate mkumbo hata kwa utani tu.
Kweli kaka mungu atupe mwisho mwema sio poa aseeWanasema kula UJANA fainali UZEENI.
Ndiyo maana watu wanaomba kwa Mungu wawe na mwisho mwema.
Uzee kila mtu utamfikia ni suala la Muda tu
Mkuu 😁😁We binti una akili sana. Mpaka nakuogopa. Hapa nipo natetemeka wallahi!
kujifariji tu,Kuna wakati huwa nakaa nafikiria, hivi nisingekuwa na mke na watoto hizi mbilingembilinge za mara huyu anahitaji ada, yule anaumwa anatakiwa matibabu, mwingine anahitaji kiatu, mara mke naye anahitaji kuvaa , bado sijahakikiaha chakula kipo . Ningezikosa hizi harakati za design hiyo maisha yangu yangwkuwa ya kulemaa lemaa sana " labda"!!???
Kwa mwanaume ukishindwa kumudu majukumu ya familia sijui utaweza nini.
NB; kuoa & kuolewa. Ni aidha unaoa au unaolewa
hakuna upande salama, ndoa nyingi ni full stress wanaishi tu ilimradi siku zisogeeKuna ambao hawajaoa wanaishi maisha ya mateso
Wakiume bize kuwasumbua ndugu zao kuja kuwahudumia
Mwisho wa siku ni bora uwe na familia kuliko kuishi single kwa kigezo cha kufurahia maisha
Single wengi wanasumbuliwa na upweke na depression