Andromeda Galaxy
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 9,728
- 16,441
๐๐๐๐๐๐Mtume, wanasema ua limenyauka.
Pegea Yeso makofe mazurii
๐๐๐๐๐๐Mtume, wanasema ua limenyauka.
Pegea Yeso makofe mazurii
nadhani ni afadhali mdomo uwe wazi kuliko vitu vingine aise ๐
inategemea na mazingira Gentleman โน๏ธnadhani ni afadhali mdomo uwe wazi kuliko vitu vingine aise ๐
hapo sifahamu ๐inategemea na mazingira Gentleman โน๏ธ
HaipingwiThubutu
Aibu ataona yeye.Je kama si kweli akatokea na mipasho kedekede itakuwaje๐
UaNani huyo?
Kuna Muujiza huku ApostleNini kimetokea??๐ค
( In mwamposa voice).
Pigia Yeso makofi mazuri sanaKuna Muujiza huku Apostle
Hakuna ugumuNchi ngumu sana hii
Aje britanicca atoe huu utatabritanica ndiye huwa na code za uhakika, simuoni humu, hawa wengine hatuwaeliwi
Acha tuone!Je kama si kweli akatokea na mipasho kedekede itakuwaje๐
Deni la trillion 114 atalipa naniMuungano uvunjwe.
Hatakama nimenyauka ila nimeota MENOUa sumu yako iliwalaza wengi, na sasa unakinyea kikombe kitamu cha sumawati. Uliyokuwa umande wa alfajiri ukageuka ukungu wa makaburi; harufu yako ikawa utenzi wa usingizi ambao waotaji wake hawakuamka kuisimulia.
Ulisuka nyuzi za tabasamu kwa sindano za sumu, ukawapa wengi maua huku mizizi yako ikinywa machozi yao. Hukujua kwamba hata kivuli kina mwisho wake, na kwamba mkono unaopanda miiba hauwezi milele kuvuna waridi.
Leo, ua limenyauka hatimaye. Si kwa sababu bustani imekosa umande, bali kwa kuwa majira yamevunja mkataba na mizizi. Kikombe ulichokinyanyua kwa shangwe kimegeuka kioo cha fumbo lako; na kile ulichokiita utamu huenda kikawa mwangwi wa uchungu uliowatangulia wengine.
Mto umehifadhi nyayo, udongo umeficha siri, na upepo umekataa kuwa shahidi. Waliolazwa na harufu yako hawana ndimi za kusimulia; walio hai wamebaki wakisoma jalada la kitabu ambacho kurasa zake ziliandikwa kwa wino wa machozi.
Hatimaye, hatutakukumbuka. Si kwa kuwa hukuwahi kuchanua, bali kwa kuwa hata maua yenye sumu huachwa na majira, na hata kivuli kinachotisha hujifuta jua linapobadili njia yake.
CrapMuungano uvunjwe.
Ua sumu yako iliwalaza wengi, na sasa unakinyea kikombe kitamu cha sumawati. Uliyokuwa umande wa alfajiri ukageuka ukungu wa makaburi; harufu yako ikawa utenzi wa usingizi ambao waotaji wake hawakuamka kuisimulia.
Ulisuka nyuzi za tabasamu kwa sindano za sumu, ukawapa wengi maua huku mizizi yako ikinywa machozi yao. Hukujua kwamba hata kivuli kina mwisho wake, na kwamba mkono unaopanda miiba hauwezi milele kuvuna waridi.
Leo, ua limenyauka hatimaye. Si kwa sababu bustani imekosa umande, bali kwa kuwa majira yamevunja mkataba na mizizi. Kikombe ulichokinyanyua kwa shangwe kimegeuka kioo cha fumbo lako; na kile ulichokiita utamu huenda kikawa mwangwi wa uchungu uliowatangulia wengine.
Mto umehifadhi nyayo, udongo umeficha siri, na upepo umekataa kuwa shahidi. Waliolazwa na harufu yako hawana ndimi za kusimulia; walio hai wamebaki wakisoma jalada la kitabu ambacho kurasa zake ziliandikwa kwa wino wa machozi.
Hatimaye, hatutakukumbuka. Si kwa kuwa hukuwahi kuchanua, bali kwa kuwa hata maua yenye sumu huachwa na majira, na hata kivuli kinachotisha hujifuta jua linapobadili njia yake.