Ua limenyauka

Ua limenyauka

sethdias

Member
Joined
Aug 26, 2026
Posts
8
Reaction score
53
Ua sumu yako iliwalaza wengi, na sasa unakinyea kikombe kitamu cha sumawati. Uliyokuwa umande wa alfajiri ukageuka ukungu wa makaburi; harufu yako ikawa utenzi wa usingizi ambao waotaji wake hawakuamka kuisimulia.

Ulisuka nyuzi za tabasamu kwa sindano za sumu, ukawapa wengi maua huku mizizi yako ikinywa machozi yao. Hukujua kwamba hata kivuli kina mwisho wake, na kwamba mkono unaopanda miiba hauwezi milele kuvuna waridi.

Leo, ua limenyauka hatimaye. Si kwa sababu bustani imekosa umande, bali kwa kuwa majira yamevunja mkataba na mizizi. Kikombe ulichokinyanyua kwa shangwe kimegeuka kioo cha fumbo lako; na kile ulichokiita utamu huenda kikawa mwangwi wa uchungu uliowatangulia wengine.

Mto umehifadhi nyayo, udongo umeficha siri, na upepo umekataa kuwa shahidi. Waliolazwa na harufu yako hawana ndimi za kusimulia; walio hai wamebaki wakisoma jalada la kitabu ambacho kurasa zake ziliandikwa kwa wino wa machozi.


Hatimaye, hatutakukumbuka. Si kwa kuwa hukuwahi kuchanua, bali kwa kuwa hata maua yenye sumu huachwa na majira, na hata kivuli kinachotisha hujifuta jua linapobadili njia yake.

 
Gwaji boy amejiapisha kwa kusema
" Kama ua lisipokauka yeye basi sio Mtumishi wa Mungu na hafahi kumtumikia Mungu
Anaendelea kusema Ua likirudi kama lilivyokuwa yeye abaachana na Madhabahu"
Tafasiri zao huwa nyingi mno na huwa wanamuachia kila mtu apate tafsiri yake kwa roho mtakavitu! ... Kama ni Polo au Tchala utajua wewe!
 
Ua sumu yako iliwalaza wengi, na sasa unakinyea kikombe kitamu cha sumawati. Uliyokuwa umande wa alfajiri ukageuka ukungu wa makaburi; harufu yako ikawa utenzi wa usingizi ambao waotaji wake hawakuamka kuisimulia.

Ulisuka nyuzi za tabasamu kwa sindano za sumu, ukawapa wengi maua huku mizizi yako ikinywa machozi yao. Hukujua kwamba hata kivuli kina mwisho wake, na kwamba mkono unaopanda miiba hauwezi milele kuvuna waridi.

Leo, ua limenyauka hatimaye. Si kwa sababu bustani imekosa umande, bali kwa kuwa majira yamevunja mkataba na mizizi. Kikombe ulichokinyanyua kwa shangwe kimegeuka kioo cha fumbo lako; na kile ulichokiita utamu huenda kikawa mwangwi wa uchungu uliowatangulia wengine.

Mto umehifadhi nyayo, udongo umeficha siri, na upepo umekataa kuwa shahidi. Waliolazwa na harufu yako hawana ndimi za kusimulia; walio hai wamebaki wakisoma jalada la kitabu ambacho kurasa zake ziliandikwa kwa wino wa machozi.


Hatimaye, hatutakukumbuka. Si kwa kuwa hukuwahi kuchanua, bali kwa kuwa hata maua yenye sumu huachwa na majira, na hata kivuli kinachotisha hujifuta jua linapobadili njia yake.
ok.🐒
 
Wenzio wakifiwa wanatulia ndani lakini wewe mwali kigego unapuyanga kila nyumba kama sio mfiwa..!!

Em kaweke viti vya kukalia waombolezaji..!!
nami nataka niwe mpiga ramli ili niwe nashangilia na kufurahia vifo vya waja wa Allah kama wewe na washirikina wenzako?

hiv bado usajili unafanyika pale pale HQ?🐒
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom