Tweet za Abdul Ameir zaleta taharuki huko Twitter

Tweet za Abdul Ameir zaleta taharuki huko Twitter

Kwahiyo mbali ya uuaji ni lifiraji pia.

Uzao wa huyu mama ni wa ovyo kabisa.

Family of psychos.
IMG_7852.jpeg
 
Ni yeye nimeikagua hiyo account imejaa

Picha za Kikwete, Assas, Samia kuanzia mwaka 2015

Nyuma ya hapo jamaa alikuwa ni punga
Mtandao ni mbaya sana. Ona sasa tabia yake ya ufiraji imewekwa upenuni 😁

Kwani hakujua kwamba ameposti ujinga miaka ya nyuma?

Uzembe wa hali ya juu anamuaibisha mama ake. Angefutaaa anajisahau sanaaaa yuko bize na mabunduki tu huku chupi iko wazi.
 
Back
Top Bottom