Tuwe tunasoma ujumbe mara tuupatapo!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwe tunasoma ujumbe mara tuupatapo!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Jul 2, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,801
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    JAMANI! TUWE TUNASOMA UJUMBE MARA TUUPATAPO!!!Mgonjwa mmoja mahututi alikuwahawezi kuongea, alipofikishwa hospitalini akawekewa oxgen.Bac wakaja waumini wenzie akiwemo Mchungaji kuja kumuombea.WAKATI AKIOMBEWA, yule mgonjwaakaonesha ishara ya kuomba kalamu na karatasi ili aandike jambo fulani,kwa haraka haraka Akaandika jambo na akampa yule Mchungaji. Ambayebadala ya kuisoma ile karatasi, akaitia kwenyemfuko wa joho na kuendelea na maombi hadiyule mgonjwa, AKAKATA ROHO.Mchungaji hakuisoma ile karatasi akijua kuani wosia wa marehemu. Akasubiri baada yamazishi kwenye kikao cha ndugu akasema;"KUNA KITU NILIPEWA NA MAREHEMU SIKUNILIYOKUA NAMUOMBEA"Akampa mmoja wa wanandugu akisome.Haya ndiyo yaliyokuwa yameandikwa nayule mgonjwa:"UMEKANYAGA WAYA WA OXYGEN,NAKOSA HEWA".
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,766
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    Kama huyu anapiga fegi hajui kama anamuunguza mwenzie.

    [​IMG]
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Mbona kama jamaa anasikia mautamu tu?

    Pole na maumivu ya naniliu ODM...
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,766
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    Ahsante mwaego mboha hukunletea uji wa ulezi?
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,801
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280

    babu we ni mkare, sipati picha enzi za ujana wako lol!!!!!!!!!!!!
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    imenitouch!!
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,801
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    Vp mamito, mama wawili... nawe ni mmoja wa watu wanaozembea kusuma ujumbe?????
     
Loading...