Jitahidi nitakubadilisha. Hatutashindana.Ya 4 imenipita hiyo, nimekosa fursa ya kutawala jimbo mkuu[emoji24] [emoji24] [emoji24]
Ooooh! Kumbe wewe ni mmoja wa wale mliotoka kwa bwana. GoodMke mwema mkuu
Asante mkuu nakujaJitahidi nitakubadilisha. Hatutashindana.
Jimbo ni lako, ukiamua kulitawala.
SwadaktaOoooh! Kumbe wewe ni mmoja wa wale mliotoka kwa bwana. Good
Basi ngoja niangalie namna ya kufanya maana naamini haya mambo yanazungumzika tu. HahahaaaSwadakta
Poapoa,Basi ngoja niangalie namna ya kufanya maana naamini haya mambo yanazungumzika tu. Hahahaaa
Duuuh karne hii kumpata bikra mkuu labda bikra ya sikioniPamoja na vyote awe bikira
Kwanza hakuna aliyekamilika, kama wewe ulivyo na mapungufu yako basi tambua kuwa kila mwanadamu ana mapungufu yake, wewe chagua mke atakayekufaa wewe kwa hali yako halafu uwe mstahamilivu kwa mkeo kwa mapungufu yake hapo utakuwa umempata mke bomba.Uzuri wa Mke ni upi!.... Naona Kila mtu anaona kivyake...Mtu anaposema "demu mkali" huwa mkamilifu kwa lipi..ni sura, weupe, urefu, wowowo, au yupi....maana utaona mwingine anayesifiwa ana kasura kazuri kweli lakini kwa wale wadau wa wowowo wanaponda..na kuna rafiki yangu mmoja hivi ananiambia yeye huwa anachoangali ni sura tu..
Sasa tuwe na lugha moja, demu mkali ni yupi na wote waseme NDIYO ...
Kwa upande wako lknMke mzur chakwanza awe mweupe cha pili awe na kaz asiwe tegemez
Awe mweupe mkuu hakuna mweupe mbaya na awe amefungashaKwako sura nzr haina nafasi sio
Haijalishi weupe wa natural au wa kichina sio....!!! Mradi awe mweupeeeee....!!! Mikorogo haiwezi kwisha mtaani.Mke mzur chakwanza awe mweupe cha pili awe na kaz asiwe tegemez
Marhaba shem wanguWapenda mulima??? Shikamoo shemeji
Shem nakuona umeamua kujilipuaMwenye tako.