bwege nazi
JF-Expert Member
- Sep 25, 2018
- 700
- 904
Nami nasubiri jibu hapaMkuu naomba unifahamu Mimi kabla sijafa nitambue weledi wako ktk hili.
Nami nasubiri jibu hapaMkuu naomba unifahamu Mimi kabla sijafa nitambue weledi wako ktk hili.
Kuna yule alijinyonga kisa mkewe. Nimemsahau jina.
Dah!Hivi nikifa
Humu ndani sidhani kama kuna mtu atanikumbuka !
MmmmmhDah! Wapumzike kwa amani!! Hakuna wa ajali ya moto morogoro?
Nisalimie mkuu wa mkoa wa mfano Afrika Mashariki😂😂sidhani... au na wewe mkuu unatokea hapa hapa simiyu?
si yule tena akaandka uzi kbsa? Alijinyonga hata hajaskiliza ushaur wala commentsKuna yule alijinyonga kisa mkewe. Nimemsahau jina.
Sijakuelewa mkuu!
Kuna memba anaitwa mpk aliandika tread ya anayejua JPM anatupeleka wapi atuambie.....nadhani ana muda haonekani humukuna wakati fulani mwaka jana mimi na baadhi ya member fulani wa jf tulipanga tukutana pale samaki samaki mlimani city kwa lengo la kufahamiana vizuri.
"huyu bwana" alipoanzisha mambo yake ya kishamba ya kutekana tekana kila mtu akaingiwa na uoga, matokeo yake hatukuweza kufanikisha lengo letu, maana jf ni kichaka kizito, hujuwi nani ni nani.
na kama ingetokea tungekutana basi ingekuwa ni fursa nzuri ya kufahamiana na hata kama mtu kapatwa na tatizo la maradhi au msiba ingekuwa ni rahisi kufahamu.
nasema hivi kwasababu baadhi ya ID hazipo active kwa mrefu na hatujui wahusika walipatwa na masahibu gani.
Mungu azilaze mahala pema peponi roho zote za wanajf waliotangulia mbele ya haki. Amina
Nadhani huyu ni yule mwandishi wa habariProper name au fake? Maana kuna Mohamed Mtoi jina halisi ninayemfahamu anaishi Dar!
Na nisingeijua Jambo Forums kama si Lemutuz. Kila nikishuka kijiweni baadhi ya mazungumzo ni kuhusu kilichoandikwa humu na Mzee ES ndiyo ilikuwa ID yake wakati huo. Ukiwauliza watu hawasemi wanakwambia nenda Jambo Forums kama aina fulani hivi ya promo. Basi nikasema isiwe tabu siku moja nikaingia humu basi nikalowea.
Ila kuna wakongwe humu zaidi yangu kwa miaka ya JF.
Huyu alikuwa mgombea wa CHADEMA Lushoto, alifariki wakati wa kampeniProper name au fake? Maana kuna Mohamed Mtoi jina halisi ninayemfahamu anaishi Dar!
Heeeee kumbe nilikuwa sijuinakumbuka kuna mdada alikuwa anaitwa lara one. watu walikuwa na usongo nae sana wa kumfahamu. ila baadae ikaja kubainika kumbe ni mange kimambi.
Yupo Kuna mtu aliandika kuwa naye ametuacha ila yupoMkuu huyu dada kafariki?
Daaa nakumbuka ile topic yake kuwa anasalitiwa kumbe alijinyonga?Sikumbuki. Ila mkewe ni mhandisi wa maji.
He was a great personNimekumbuka jina lake nadhani ni Mpenzi wa Islam huyu alifariki 2010.