Tuwakumbuke waliotamba


Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
813
Likes
1,459
Points
180
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
813 1,459 180
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,677
Likes
718
Points
280
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,677 718 280
Walitamba sana member hawa The bold Mpiga msuli na Chris Lukosi
 
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
618
Likes
675
Points
180
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
618 675 180
Nmemjulia kwenye hii ngoma. Nadhan sabab ya kutofahamika san ni kwa kuwa haimbi kwa kiingereza.

Mimi nimemfahamu 2014
Nafkiri mimi ndio shabiki wake na fan wa raggaeton mkubwa africa nzima.
 
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
612
Likes
1,235
Points
180
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
612 1,235 180


Mm pia ni fan wake sana, nyimbo za latin america kwa sasa ndo zimeshika soko sana. Hata views youtube wanaongoza wao. Yani hawa majamaa kugonga views Billion na kuendelea ni kitu cha kawaida sana.

Nadhan aliyewafunguliaga milango ni Enrique Iglesias na ngoma yake ya Bailando.
Mimi nimemfahamu 2014
Nafkiri mimi ndio shabiki wake na fan wa raggaeton mkubwa africa nzima.
 
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
618
Likes
675
Points
180
Director Cosmopolitan

Director Cosmopolitan

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
618 675 180


Mm pia ni fan wake sana, nyimbo za latin america kwa sasa ndo zimeshika soko sana. Hata views youtube wanaongoza wao. Yani hawa majamaa kugonga views Billion na kuendelea ni kitu cha kawaida sana.

Nadhan aliyewafunguliaga milango ni Enrique Iglesias na ngoma yake ya Bailando.
Haswa lakini tuwe wakweli mziki kama mziki yaan mziki pure mziki halisi hawa Latins ndio wanao kuanzia Composing, Lyrics (Song Writing), Melody, Producing nk
Kinacho nifurahisha hadi muda huu nalia maisha waliyotoka lakini wnasaidia wanabebana. Producers kwa producers, musicians kwa musicians na producers kwa musicians ndio maana wanatoa vitu bora.
 

Forum statistics

Threads 1,272,373
Members 489,924
Posts 30,449,207