Tuwakumbuke waliotamba


L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,842
Likes
1,686
Points
280
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,842 1,686 280
PELE bado yuko hai.

Labda niwe sijaelewa maudhui ya UZI huu.

Kwako Kiongozi lee van cliff
Ok alitamba enzi hizo sasa kazeeka ,wapo madogo kama akina Shaimer.maudhui ni kuwa sasa wako nje ya ulingo ama wako hai ama wamekufa.
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
27,492
Likes
31,852
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
27,492 31,852 280
Ok alitamba enzi hizo sasa kazeeka ,wapo madogo kama akina Shaimer.maudhui ni kuwa sasa wako nje ya ulingo ama wako hai ama wamekufa.
Hapo sasa nimekupata vizuri sana.

Maana jana nilitaka kumuweka MICHAEL JORDAN, ila nikasema, ngoja kwanza niwekwe sawa na mwenye BANDIKO kisha ndio niendelee na mapambano.

Basi kama ni hivyo huu UZI unanihusu sana.

Pamoja sana Kiongozi
 

Forum statistics

Threads 1,273,798
Members 490,485
Posts 30,492,565