Mmh..! Kama ni kweli basi mwanao hayupo salama kwenye ubongo!Kitu kinanyongwa pèupe, kitu kitamu kuliko asali nimekula toka nikiwa form two mpaka namaliza masters. Kikichanganywa na ugoro we acha tu
[emoji23][emoji855][emoji855]View attachment 1104526
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Yani hii kitu huwa nikipiga najihis nimetembea na Beyonce
Mbona kama nimepotea hivi, jukwaa gani hili?
Goro tenaIcho kitu ukichanganya na nyota au goro raha sana.sema nmekitumikia zaidi ya miaka 15 saizi majukumu yanabana sitaki wanangu wajifunze kwa ili