Tutamuelewa Tundu Lissu muda mchache ujao

Tutamuelewa Tundu Lissu muda mchache ujao

Hizo taarifa ukiulizwa u prove umeziona wapi unaweza?, au kwasababu Zitto katweet basi ndo imeshakuwa taarifa?, mara ngapi Zitto anatweet uongo?, watanzania tunapenda sana kudakia story za kusikia ndo maana wengine tunaona ni bora hata wapotoshaji wakipigwa risasi tu.Hawana maana kwenye jamii.
Toa mfano wa uongo aliotweet Zitto. Muda mwingine acheni hisia tuokoe hii nchi.
 
Hizo taarifa ukiulizwa u prove umeziona wapi unaweza?, au kwasababu Zitto katweet basi ndo imeshakuwa taarifa?, mara ngapi Zitto anatweet uongo?, watanzania tunapenda sana kudakia story za kusikia ndo maana wengine tunaona ni bora hata wapotoshaji wakipigwa risasi tu.Hawana maana kwenye jamii.
Sentensi yako ya mwisho umejipambanua vizuri sana. "Mungu" akubariki wewe na familia yako kwa jinsi umavyomtumikia vizuri kwa kuwaombea vifo vya risasi wale usiowapenda ambao ni dhahiri hata "Mungu" hawapendi kwa vile wewe mtu wake huwapendi. "Mungu" azidi kukupa nguvu na afya ili upige risasi wengine waliobaki ambao misimamo yao inakuudhi. "Mungu" amekuteua kulipa kisasi kwa niaba yake kwa kuteketeza WOTE wanaokuudhi wewe "Mjoli" wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Baada ya propaganda zilizoendeshwa na Serikali ya JPM kupitia Waziri wa Katiba na Sheria Prof. Kabudi juu ya hatma ya majadiliano na Barrick, kumeibuka taarifa kwamba Acacia wamesajili rasmi kesi yao ya madai katika Mahakama ya Usuluhishi jijini London ikitaka fidia ya zaidi ya trilioni moja. Hili linatokana na Serikali ya Magufuli kuweka katazo la kusafirisha makinikia kinyume na makubaliano ya kimkataba.
Kutokana na majadiliano hayo, ambao Waziri alilieleza Bunge kwamba mambo hayo ni siri japo baadhi walifahamu kuwa hakuna makubaliano yeyote yaliyofikiwa na Barrick zaidi ya pande hizo zinazokinzana kutafuta usuluhishi katika Mahakama Huru kwa mujibu wa sheria za kimataifa za uwekezaji.
Waziri huyu Prof Kabudi aliuhadaa umma wa Watanzania kwamba hakuna atakayeshitakiwa na wengi wao wakabaki kumpigia makofi.
Sasa muda wa kufikirishwa umefika, ni wakati muafaka sasa kuwahoji voingozi wetu juu ya hatma ya majadiliano ya kamati, na kwa nini Acacia wametushitaki wakati sisi ndio tulikuwa tunawadai trilioni 400 ?
DUH!
 
Baada ya propaganda zilizoendeshwa na Serikali ya JPM kupitia Waziri wa Katiba na Sheria Prof. Kabudi juu ya hatma ya majadiliano na Barrick, kumeibuka taarifa kwamba Acacia wamesajili rasmi kesi yao ya madai katika Mahakama ya Usuluhishi jijini London ikitaka fidia ya zaidi ya trilioni moja. Hili linatokana na Serikali ya Magufuli kuweka katazo la kusafirisha makinikia kinyume na makubaliano ya kimkataba.
Kutokana na majadiliano hayo, ambao Waziri alilieleza Bunge kwamba mambo hayo ni siri japo baadhi walifahamu kuwa hakuna makubaliano yeyote yaliyofikiwa na Barrick zaidi ya pande hizo zinazokinzana kutafuta usuluhishi katika Mahakama Huru kwa mujibu wa sheria za kimataifa za uwekezaji.
Waziri huyu Prof Kabudi aliuhadaa umma wa Watanzania kwamba hakuna atakayeshitakiwa na wengi wao wakabaki kumpigia makofi.
Sasa muda wa kufikirishwa umefika, ni wakati muafaka sasa kuwahoji voingozi wetu juu ya hatma ya majadiliano ya kamati, na kwa nini Acacia wametushitaki wakati sisi ndio tulikuwa tunawadai trilioni 400 ?

tatizo huyo anaye pinga ndio anatuzunguka .kutumia mbinu za nyuma ya mlango.hivi toka lini ngozi nyeusi zikakubaliana kwa pamoja
 
Jiwe alidhani anao uwezo wote wa kutoa miamri ya kikoromije hata kwa wadhungu kama anavyoivuruga hii shithole nchi. Hakujua wadhungu wana akili nyumbulifu hasa linapokuja suala la maslahi. Sasa upepo umepuliza, nyeti za kuku sasa zitaonekana...
Samahani jamani, mafumbo pia yasiwe na lengo la kumtusi mhusika. Hiyo si ishara ya hekima na busara.
 
Hizo taarifa ukiulizwa u prove umeziona wapi unaweza?, au kwasababu Zitto katweet basi ndo imeshakuwa taarifa?, mara ngapi Zitto anatweet uongo?, watanzania tunapenda sana kudakia story za kusikia ndo maana wengine tunaona ni bora hata wapotoshaji wakipigwa risasi tu.Hawana maana kwenye jamii.
Kampige na zito.
 
Pumbavu mkubwa wewe, ungekuwa karibu Yangu ningekupasua kichwa,nyie na genge lenu la uhalifu CCM ndo mnaona raha sana kuendelea kuifilisi nchi yetu ,ni kipi mlichowahi kufanya kikazaa matunda? Makinikia yalikuwa yakisafirishwa kisheria,na mkataba upo,magufuli akawaona watangulizi wake hawana akili ,yeye ndo mjuaji wa kila kitu,Magufuli ni mamluki aliyetumwa kuiangamiza Tanzania.
1.Tulilipa meli ya wachina kwa Sababu yake( ile ya uvuvi)
2.Ndege ilishikiliwa Canada kwa amri ya mahakama baada ya yeye kuvunja mkataba na kampuni ya ujenzi,tukalipa mabilioni ndo ndege ikaachiwa.
3.TANESCO inatakiwa kuilipa IPTL mabilioni ya pesa(imetokea akiwa madarakani)
4.akijua fika kuwa anavunja sheria za kimataifa alizuia makinikia na sasa lazima tulipe tens
5.kafukuza kazi watu hovyo,ametumia pesa za umma kununua ndege kujenga kiwanja cha ndege bila kufuata taratibu sasa hazina imekauka anataka kuchapisha pesa kama Idd Amin.
Tabia zenu za kusifia kila jambo mnaonyesha kiasi gani mlivyo wajinga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuziona wapi? Unajibu mwenyewe. Twitter ya ZZK. Inatrend yapata wiki sasa. Taarifa tena kubwa. Ungetusaidia kama ungeipinga kwa hoja. Bila hata kutokwa jasho sisi wenyewe tungejua Zito mwongo! Mwenzako anaipeleka bungeni. Wapotoshaji urekebishwa, si kupigwa risasi. Hata Shetani anakushangaa kwa roho hiyo. Yeye ni mshawishi mzuri. Wewe mwenyewe unaingia laini! Kila wakati unapishana na critical thinking katika mabandiko yako. Sijajua kwa makusudi au pasipokudhamiria. Ajibuye kuwa 2×2 ni tano, ajua hivyo tu. Vyovyote iwavyo si afya kwako. Jikomboe. Jitambue!
 
Nakubaliana na wewe kwa Mara ya kwanza tumekuwa maadui kamili wa wazungu na sasa wanatunyosha
 
Back
Top Bottom