Tutalalamika mpaka lini?

Au we mwenzetu mtt wa mkubwa
Au unaishi abroad?πŸ˜ƒ
Mada km hizi kuandika sio mchezo
Imebidi nicheke 😁
Nikujibu sasa πŸ‘‡
1 Hapana mimi sio mtoto wa mkubwa

2 naishi Tanzania Dar es Salaam

3 Mada kama hizi wataandika kina nani?

NB : Mada yangu ni ya kujadili na watanzania wenzangu haina uchochezi wa aina yoyote

Sisi kama Watanzania kujadili mstakabali wa taifa imekua jinai?
 
Maandamano hapo tanzania yataleta vifo wanao shkilia madaraka wamesha lewa.

Wataishia kuua raia kama 2025 .

Huyo mama na serikali yake hawana huruma hata chembe.
 
Taifa limefika pabaya sana..
Kilichobaki ni nature kutake its course...
I tell u.
Either CCM ing'atuke au pachafuke milele.
Tizameni comments za Wtanzanzania kwa msiba huko ZNZ....
NI HATARI MNOO...
 
Taifa limefika pabaya sana..
Kilichobaki ni nature kutake its course...
I tell u.
Either CCM ing'atuke au pachafuke milele.
Tizameni comments za Wtanzanzania kwa msiba huko ZNZ....
NI HATARI MNOO...
Watanzania hawakuwa hivi
Zile comment zinaashiria jambo
 
Kila nikipitia hii thread napata wasiwasi mkubwa sana siku moja hichi ndicho kinacho enda kutokea hapo nchini. ShesRise_1 soma hii

 
Inafikirisha sana mkuu πŸ€”
 
πŸ˜€πŸ˜€
Sawa mkuu
 
The last resort ni violence.
Shida ni nani atamfunga paka kengele! πŸ€”
Yaliyotokea Oct 29 yanasikitisha.
 
Nimeipenda hii
 
✍️✍️
 
Kitu ambacho tunawaomba watawala ni kuwasikiliza wananchi, mtu anapokwambia mathalani unanuka mdomo,hapo hutakiwi kumchukia bali unatakiwa kumshukuru kwakuwa katika wengi amejaribu kukwambia ukweli ili usizidi kufedheheka na kadhia hiyo

Nadhani ifike kipindi serikali na wananchi tuwe kitu kimoja,na siri kubwa ni kusikilizana tu,Serikali isikilize wananchi na wananchi waisikilze serikali,hapo tutafikia kwenye Tanzania tunayo itaka

Bado hatuja chelewa
 
Muda tunao bado hatujachelewa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…