Tutakukumbuka Daima Mtetezi wa wanyonge Hayati RIP JPM

Tutakukumbuka Daima Mtetezi wa wanyonge Hayati RIP JPM

Nyie vyeti feki mlikuwa na shida.
Tatizo mlikuwa mnapinga Kila kitu.
Mlipinga bwawa la umeme.
Mlipinga SGR.
Mlipinga uboreshaji mikataba ya madini. Nk
Mwamba tutamkumbuka sana
"Nyie" kina nani? -- mabalaa aliyoleta hatiwezi sahau kwenye historia
 
Watanzania wote ikiwemo wewe -- siwezi kukuacha na ujinga
Malafa km nyie ndio mnasababisha viongozi wabovu km waliopo Sasa wazidi kutamba.
Mnamchango finyu sana ktk Taifa hili
 
Alimtetea mnyonge yupi, kina Mawazo, Ben Saanane aliwatetea? Bora ungetulia
Aliwapigania watanzania wote labda kosa moja alilolifanya ni kufanya ngono na mama yako mzazi kisha akatelekeza mimba ukazaliwa wewe..
 
Mtu anamjengea nyumba Kikwete, Ali Hassan Mwinyi haijulikani pesa zimetoka ktk fungu gani kisheria kumuita mtu huyo ''raisi wa wanyonge'' ni ukhanithi wa kiakili'
 
Ulichelewa sana kumuelewa John Pombe Magufuli
jingalao umenena vyema. Kwa yeyote ambaye anaelewa, uzalendo wa JPM hauwezi kulinganishwa na chochote. Lakini pia, maisha ni hadithi. Siku zote nasema, JPM was the best President we never had. Huyu bwana angeweza kututengenezea mifumo ambayo ingeishi hata baada ya yeye kuondoka. Hebu angalia, baada ya yeye kuondoka hali imekuwa mbaya zaidi. Kwa sababu hakuelewa, kwa maksudi, kwamba Uraisi ni taasisi na uongozi ni dhamana yenye ukomo.

Tanzania hata tungepata kiongozi Malaika, bila uongozi wenye maono kuweka misingi ya taifa, inayolinda haki na uwajibikaji, nakuhakikishia, generation hata tano kuanzia sasa, watakuwa wanalalamikia haya wananchi wanayoyalalamikia leo. Tofauti ni kwamba hatujui kama watalalamika kwa nguvu au kwa sauti.

Maendeleo siyo maghorofa na barabara za lami.

Overall, siasa za Tanzania zimekuwa retirement plans za wale wenye connections, na siyo sehemu za uwajibikaji na uzalendo. Na tatizo linaanzia hapo.

Hata hawa unaowaona humu kama chawa, si kwamba hawayaoni haya madudu na utapeli wa watawala,, ukweli nini kwamba wengi wameshakata tamaa. Mwisho wa siku kila mtu anahitaji kulipa bills 💸 na maisha yaendelee.
 
Huyu hakuwa mtetezi wa wanyonge.alikuwa mtetezi wa shenanigans.
Siasa zote hizi za UHASAMA Unazoona CHIMBUKO LAKE NI HUYU MPUMBAVU
MUNGU AMLAZE PANAPOSTAHILI NA ALIFANYA VYRMA SANA KUMCHUKUA
Hilo ndilo tatizo la kuzaliwa na mwanamke kahaba.. ww ni zaao la mwanamke muuza papuchi..
 
jingalao umenena vyema. Kwa yeyote ambaye anaelewa, uzalendo wa JPM hauwezi kulinganishwa na chochote. Lakini pia, maisha ni hadithi. Siku zote nasema, JPM was the best President we never had. Huyu bwana angeweza kututengenezea mifumo ambayo ingeishi hata baada ya yeye kuondoka. Hebu angalia, baada ya yeye kuondoka hali imekuwa mbaya zaidi. Kwa sababu hakuelewa, kwa maksudi, kwamba Uraisi ni taasisi na uongozi ni dhamana yenye ukomo.

Tanzania hata tungepata kiongozi Malaika, bila uongozi wenye maono kuweka misingi ya taifa, inayolinda haki na uwajibikaji, nakuhakikishia, generation hata tano kuanzia sasa, watakuwa wanalalamikia haya wananchi wanayoyalalamikia leo. Tofauti ni kwamba hatujui kama watalalamika kwa nguvu au kwa sauti.

Maendeleo siyo maghorofa na barabara za lami.

Overall, siasa za Tanzania zimekuwa retirement plans za wale wenye connections, na siyo sehemu za uwajibikaji na uzalendo. Na tatizo linaanzia hapo.

Hata hawa unaowaona humu kama chawa, si kwamba hawayaoni haya madudu na utapeli wa watawala,, ukweli nini kwamba wengi wameshakata tamaa. Mwisho wa siku kila mtu anahitaji kulipa bills 💸 na maisha yaendelee.
JF ya sasa inamiss aina hii ya majadiliano
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom