Tusiwatese na kuwaonea wanawake kiasi hiki

Tusiwatese na kuwaonea wanawake kiasi hiki

Nina bahati dada zangu hawapewi kichapo ningeua mtu [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Huenda wanachezea kichapo lakini inabakia siri ya ndoa.

Manake huwa wanasema usione watu wanacheka nje lakini ndani ya nyumba moto unawaka.

La pili kwanini uingilie ndoa(mapenzi) ya watu ambao washakua mwili mmoja kwa ushauri tu kaa mbali na ndoa ya dadako
 
Inasikitisha sana...

Ila wanawake wengine wanapigwagwa na wanawake wenzao, kwenye gomvi zao...

Na tatizo binadamu ni wabishi sana...

Cc: mahondaw
 
Tunatofautiana ndugu

Kama wewe utataarifiwa kuwa dada yako kapigwa(kajeruhiwa) na shemeji yako kiasi cha kulazwa hospitali ukaenda ukashuhudia mwenyewe kwa macho yako jinsi unyama aliofanyiwa dada yako bado ukaona ni sawa tu ukaamua kumchekea chekea huyo shemeji yako kwa kisingizio cha kuyasuluhisha! hiyo ni wewe na una moyo saana

Ila kwangu mimi sikuweza kuvumilia nikaikomesha ile tabia yake chafu, mbaya na ya unyama kama ule, nashukuru Mungu hajarudia tena tangu miaka ile hadi leo
Unaona Sasa mbona wewe hujatumia mazungumzo kutatua tatizo na shemeji yako, hata wanawake wapigwe tu kuna matatizo hayahitaji mazungumzo kama wewe hapo shemeji yako amenyoka hajampiga tena dada ako
 
Unaona Sasa mbona wewe hujatumia mazungumzo kutatua tatizo na shemeji yako, hata wanawake wapigwe tu kuna matatizo hayahitaji mazungumzo kama wewe hapo shemeji yako amenyoka hajampiga tena dada ako
Piga ww ndugu ,kama unaona fahari sana.

Hivi ukimpiga akafa utasema nini? au utaila nyama yake?
 
Mi nilichogundua wanaume wasiosoma huwa wanapiga sana wanawake na kuwatesa hawajiamini.

mwanaume aliesoma hawezi kupiga mwanamke kuna namna atamwacha mwanamke kama ana makosa.
Mara nyingi mtu aliyesoma na akaelimika ni mtu mstaarabu na aisiyependa kabisa vurugu wala mifarakano yoyote.

Mtu aliyesoma ana amini sana katika diplomatic solution na wala sio violent solution. Na ndio maana utakuta mwanaume anaondoka na kumuachia nyumba na kila kitu mwanamke pale ambapo umetokea mgogoro ndani ya ndoa na sululisho kwa njia ya mazungumzo imeshidikana.

Sasa kwa bahati mbaya sana narudia tena KWA BAHATI MBAYA SANA wanawake wengi wakimpata mwanaume wa dizaini hii huwa wanamuona ni dhaifu, yaani ustaarabu wake wao wanauchukulia ni udhaifu. Utaona wanampanda kichwani kwa kumjibu ovyoo,kumuonesha kiburi n.k

Hapo ndio huwa naamini wanawake wa kiafrika wanahitaji wanaume mabandidu ndio maisha yanaenda
 
The point is mpaka mwanaume ampige mwanamke kuna chanzo, haiwezekan mtu akakurupuka tu kumpiga mwanamke bila sababu
usijitie vijiti masikioni *nakuuliza angekuwa dada /mama /shangazi yako ndo uje utetee sentensi yako*

ubinadamu ni damu bila damu ni sanamu.
 
Mi nilichogundua wanaume wasiosoma huwa wanapiga sana wanawake na kuwatesa hawajiamini.

mwanaume aliesoma hawezi kupiga mwanamke kuna namna atamwacha mwanamke kama ana makosa.
Wanaume wasomi wanaowapiga wake zao hawapigi kipigo kikali kama wale wasiosoma.
Wanaume waliosoma, wengi wao, wanafundishwa na public sphere.
 
nilishuhudia mwanamke amepokea kipigo kama hicho akalazwa hospitali kama week baada ya miez akaanza kumtafuta yule mwanaume warudiane
sio siri niliogopa sana
 
Back
Top Bottom