Tusiwatese na kuwaonea wanawake kiasi hiki

Tusiwatese na kuwaonea wanawake kiasi hiki

MorTimer

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Posts
1,195
Reaction score
968
Wanaume tumejisahau kama....:

1.Mwanamke ni pambo au ua ambalo muda wote linahitaji uangalizi na maji ili lichanue na kustawi.

2.Mwanamke anahitaji kubembelezwa/kudekezwa vijana wanaita kupet pet.

3.Mwanamke ni sawa na Mungu wa pili bila yeye kukuweka tumboni miezi tisa leo usingejiita kidume.

4.Mwanamke hapigwi ngumi bali hupigwa na upande wa Kanga..Haimaanishi umefukuzwa kazi,pombe zako,umegombana na bosi wako,vyuma kukaza basi hasira zako zote ukazihamishie kwa mkeo kwa kumpa kichapo.....!!!

Ewe mwanamke unayenyanyasa Mungu anasikia kilio chako hakika amekuandalia pepo nzuri huko mbinguni.

Ulaaniwe popote ulipo Mwanaume unayemtesa na kumpiga mwanamke kiasi hiki....Nawapenda wanawake wote duniani,nawapenda wanawake wote wa JF .



IMG_20180510_100802_968.jpg
IMG_20180510_100851_711.jpg
 
Mi nilichogundua wanaume wasiosoma huwa wanapiga sana wanawake na kuwatesa hawajiamini.

mwanaume aliesoma hawezi kupiga mwanamke kuna namna atamwacha mwanamke kama ana makosa.
 
Nishaapa sintakaa nimyoshee ata mkono mwanamke

Akinishinda ntamuacha aende au nimueche niende zangu..maisha yana vingi vizur zaid ya tuonavyo!
 
Mi nilichogundua wanaume wasiosoma huwa wanapiga sana wanawake na kuwatesa hawajiamini.

mwanaume aliesoma hawezi kupiga mwanamke kuna namna atamwacha mwanamke kama ana makosa.
Kwani mkulu hajasoma????
 
Tatizo wanawake wana vimdomo Sana wapigwe tu maana hamna namna
 
Back
Top Bottom