Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,504
- 127,523
Hahahaaaa. Kweli kabisa best.Umeona eeh, yaan kipigo siyo kabisaaa
Kwanza mie naona kipigo huwa kinajenga kisasi rohoni yaani unaweza kuta ugomvi umekwisha ila mtu bado anakuwa na kisasi.
Hahahaaaa. Kweli kabisa best.Umeona eeh, yaan kipigo siyo kabisaaa
Kwa ushauri wangu ni bora ukaachana nae tuMwanamke amekufanyia upumbavu unalea mtoto kumbe sio wako au ana kimdomo au anachepuka apigwe tu maana bila makofi huwa hamuelewi
Hahaaaa. Wacha hizo bana.Lakin sasa yeye na dada yake watakua wanapikishana
Siku shemeji yangu ataingilia ugomv wangu na mke wangu wataondoka wote kimoja
Hii haulazimishwi ni kama imani tu,Watu wanaamini Mungu alimuumba binadamu na pia huamini pindi uko tumboni mwa mwanamke basi nae hushiriki kukuumbaNamba 3 nakupinga sana mwanamke umfananishe na mungu, hata kama unamsifia mtu au kitu usikifananishe na mungu
Hahaaa. Hadi dada naye lol.Heshima imekewepo saana baada ya kipigo nilichompa, na sikumshirikisha mtu yyt maana nilimkadiria tu nikaona yule namuweza mbona alikaa chini mikono juu akaapa kbs kwamba hatorudia tena upunguani wake
Maana nilimpa kipigo hadi dada yangu mwenyewe alimuonea huruma. Hajampiga tena hadi leo ,na nilimwambia siku ukirudia utajutia
Ananishukuru kwakuwa nilimsaidia sana kuliondosha pepo lile alilokuwa nalo ka kupiga piga mwanamke
Dada yangu akiachika sio mwisho wa uhai wa maisha yake, ila kumpiga kiasi kama kile alichokuwa kapigwa hadi kalazwa ,sura hujui huyu ni nani!!? Hapana.Lakin sasa yeye na dada yake watakua wanapikishana
Siku shemeji yangu ataingilia ugomv wangu na mke wangu wataondoka wote kimoja
Huwa mnaishia kununa tu. (Nina mfano hai kwa hili rafiki [emoji85] [emoji85] lol) hahahaaaa.Ofcourse haiwezi kuwa wote, ila asilimia kubwa wasomi hawapigi, but the reverse is true
Tatizo sio wao kunipa kipigo ila wakiweza ni bahat yaoHahaaaa. Wacha hizo bana.
Hivyo umpe kipigo ndugu zake wakuangalie. Duuh.
Umeonaeeee. Kipigo hakiwezi badilisha kitu zaidi ya kuongeza tatizo.Kwa ushauri wangu ni bora ukaachana nae tu
Unakuta jamaa anampiga dada yako kiasi cha kutaka kumuua, hapana aiseee haikubalikiNina bahati dada zangu hawapewi kichapo ningeua mtu [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Wanaume tumejisahau kama....:
1.Mwanamke ni pambo au ua ambalo muda wote linahitaji uangalizi na maji ili lichanue na kustawi.
2.Mwanamke anahitaji kubembelezwa/kudekezwa vijana wanaita kupet pet.
3.Mwanamke ni sawa na Mungu wa pili bila yeye kukuweka tumboni miezi tisa leo usingejiita kidume.
4.Mwanamke hapigwi ngumi bali hupigwa na upande wa Kanga..Haimaanishi umefukuzwa kazi,pombe zako,umegombana na bosi wako,vyuma kukaza basi hasira zako zote ukazihamishie kwa mkeo kwa kumpa kichapo.....!!!
Ewe mwanamke unayenyanyasa Mungu anasikia kilio chako hakika amekuandalia pepo nzuri huko mbinguni.
Ulaaniwe popote ulipo Mwanaume unayemtesa na kumpiga mwanamke kiasi hiki....Nawapenda wanawake wote duniani,nawapenda wanawake wote wa JF .
View attachment 772100View attachment 772101
Hahaaa. Bora umuache tu aende zake bana kuliko kutoa kipigo.Tatizo sio wao kunipa kipigo ila wakiweza ni bahat yao
Mm ntapiga wote na aibu ibaki kwao
WITO Kwa wanaume wenzangu, tusiwageuze wanawake kama punching bag, kwa kumaliza hasira zetu. Wanawake ndio mama zetu tuwapendeni.
Kwanza kwa nn unaish kwa shemej yako karne hii?Dada yangu akiachika sio mwisho wa uhai wa maisha yake, ila kumpiga kiasi kama kile alichokuwa kapigwa hadi kalazwa ,sura hujui huyu ni nani!!? Hapana.
Kakushinda muache tu
Ni upumbavu tu umetutawala wanaume wavulana tusiojielewa. Huwa nawaza kwa mfano umempiga akafa hivi utasema nini?Hahaaa. Hadi dada naye lol.
Mie naona wanaume wengine huwa wanajaribu kutoa kipigo akiona kimekubalika basi ndio kingekuwa endelevu hicho.