Tusiendelee kupiga kelele kuhusu Chatto!

Tusiendelee kupiga kelele kuhusu Chatto!

Kwa mujibu wa report ya utafiti wa umasikini mikoa ya kanda ya ziwa haipo vizuri kiuchumi lazima papelekwe fungu kuwa inua

mnhh miko ya kanda ya Ziwa ni Chato peke yake? mbona mnajivua nguo kujustfy ujinga,by the way unawainua watu kwa kuwawekea Airport??? angewekeza hata kwenye Elimu, Afya etc..yule mzee kuna nut zimeachia...sio bure..
 
Kuna watanzania Chatto,but kuna watanzania pia Rufiji,Mtwara,etc..

Ni sawa Rais ajae atoke umasaini halafu all resources apeleke huko umasaini??? mkuu pinga huu ujinga ,una lengo la kutu divide
All resources?? Una uhakika na hili unalosema au?
Mikoa mingine hamna miradi au macho yenu yapo chato tu?
Basi mpuuzeni kama mnãvyoshuriana, hamna haja ya povu na wivu!
 
Siku Hizi nyuzi hiz hatuchangii wasukuma nawapenda wawekewe rami bwana.

Jamaa ni Wapole
wanakubali utani ni chamiing
nilikosagakosaga kuoa msukuma bwana
Magu mm namkubali sana.... Lkn awe NA busses sudi, itapendeza sana azawaizi aendelee tu.
 
Mbona Dar kuna miradi mingi sana karibu kila kitu kipo huko na mikoa ya kazkazini imeendelea kwa kupewa kipaumbele acha na mikoa ya kanda ya ziwa nayo angalau ipate keki ya taifa...Watu wa kazkazini punguzeni kulalamika kila kitu mnapenda kiwe kwenu
Iko siku ataitangaza Chato iko kasikazoni mwa Tanzania.Target ni kuifuta Mwanza.
 
mnhh miko ya kanda ya Ziwa ni Chato peke yake? mbona mnajivua nguo kujustfy ujinga,by the way unawainua watu kwa kuwawekea Airport??? angewekeza hata kwenye Elimu, Afya etc..yule mzee kuna nut zimeachia...sio bure..
Airport itaongeza pato kwa kuzingatia kuwa kuna mbuga 3 Burigi Kimisi na Rumanyika tunaitaji watalii waje itasaidia sana kukuza uchumi wa Kagera na Geita
 
jibu ni YESSSS!..at least angejenga uwanja wa ndege hapo Chato,Hospital akaweka mji mwingine..hii ya kutumia resources ambazo ni jasho la watanzania WOTE (Sio chato peke yake),,,,kuendeleza anapotoka ni big NO!..
Mbona sehemu nyingi tu miradi mikubwa inafanyika
 
All resources?? Una uhakika na hili unalosema au?
Mikoa mingine hamna miradi au macho yenu yapo chato tu?
Basi mpuuzeni kama mnãvyoshuriana, hamna haja ya povu na wivu!

hamna cha povu wala wivu,

ukweli unaujua mwenyewe,miradi mingi ipo inaendelea nchini.lakini haifikii Chato!..nitajie miji mingine ambayo 'imebarikiwa' kujengewa uwanja wa michezo,hospital ya rufaa,mbuga za Wanyama, Meli .katika mkoa mmoja katika kipindi kimoja….halafu je ni coincidence Rais anatoka Kijiji hicho ?? huu ni ubinafsi..ila nachoka na watu kama nyie mnaotetea huu udhalimu..
 
sio kwa sababu kuna miradi inaendelea miji mingine,then mikoa mingine ipendelewe waziwazi,im sure angeweza kugawanya evenly hizo resources na sehemu/miji yote ikafaidika...
Nasema ogopa sana mtu asiyekuwa na aibu.
Anapakua mboga yooote na nyama anajiwekea yeye mwenyewe wakati anaona fika foleni ni ndefu imefika Butiama na inasogea taratibu mwendo wa konokono.Hakuna shida kitaeleweka tu.
 
mnhh miko ya kanda ya Ziwa ni Chato peke yake? mbona mnajivua nguo kujustfy ujinga,by the way unawainua watu kwa kuwawekea Airport??? angewekeza hata kwenye Elimu, Afya etc..yule mzee kuna nut zimeachia...sio bure..
Je "utafiti" wako unaonyesha elimu, afya etc hawajaweeza huko chato?
Hapa naona ni chuki tu na wivu. Madam, your supporting points are just way too LAME!
 
Airport itaongeza pato kwa kuzingatia kuwa kuna mbuga 3 Burigi Kimisi na Rumanyika tunaitaji watalii waje itasaidia sana kukuza uchumi wa Kagera na Geita

Ni haki kunyanyua Massively sehemu moja,na kuacha nyingine zikisota…???
 
hamna cha povu wala wivu,

ukweli unaujua mwenyewe,miradi mingi ipo inaendelea nchini.lakini haifikii Chato!..nitajie miji mingine ambayo 'imebarikiwa' kujengewa uwanja wa michezo,hospital ya rufaa,mbuga za Wanyama, Meli .katika mkoa mmoja katika kipindi kimoja….halafu je ni coincidence Rais anatoka Kijiji hicho ?? huu ni ubinafsi..ila nachoka na watu kama nyie mnaotetea huu udhalimu..
Hiyo assignemnt ùfanye wewe sasa, mi nijuacho miradi imesambaa nchi nzima.
 
Mbona Dar kuna miradi mingi sana karibu kila kitu kipo huko na mikoa ya kazkazini imeendelea kwa kupewa kipaumbele acha na mikoa ya kanda ya ziwa nayo angalau ipate keki ya taifa...Watu wa kazkazini punguzeni kulalamika kila kitu mnapenda kiwe kwenu

Ujamaa umewaharibu watu yaani unaiongelea nchi kama vile mali ya ukoo kwamba watu waoneane huruma. Usichokijua hizo sehemu zilizoendelea kwa kiasi kikubwa ndizo zinazochangia pato la taifa hasa kwenye makadirio ya kodi na huoni kwa mantiki yako ni kama uonevu ???.

Kingine Pesa ya umma inapaswa kuwekezwa pahali ambapo pana uhakika wa marejesho makubwa ambayo yanaweza kutumika kuleta Huduma za kimaendeleo sehemu zisizo na fursa kubwa za kiuchumi. Hiyo ni concept ndogo sana za uchumi na uwekezaji ambayo ni vyema kuijua. sipingani na mtu yoyote kupeleka maendeleo sehemu yoyote ila sio halali yake itokane na mawazo kama yako
 
Je "utafiti" wako unaonyesha elimu, afya etc hawajaweeza huko chato?
Hapa naona ni chuki tu na wivu. Madam, your supporting points are just way too LAME!

Mkuu sina wivu,maana naona ni neon kwako linajirudia...

Sijajua kafanya nini kuhusu Afya na Elimu huko Chato,

ila kama amefanya yote hayo kijijini kwake plus na hio miradi mikubwa,then tumuogope kama ukoma,kwa sababu hii inamaanisha..hela nyingi zaidi zimekua invested huko...
 
Back
Top Bottom