View attachment 2136843
* Kwangu nikitaka app za simu bila kutumia googleplay ambayo inahitaji akaunti ya email kabla ya chochote huwa na google 'jina la app'.apk ... unapata app ya ku download moja kwa moja chap bila kupitia googleplay
Hii app ina faida kwa mwanafunzi, mwanachuo, mfanyakazi wa ofisini kwa sababu, na yeyote anaetumia
- Inaendana na Microsoft Office - Kwa mfano, kiuhalisia ni wanafunzi ama wanachuo wachache wanamiliki pc ama laptop, lakini wengi wana smartphone. Kwa hiyo, unashughulukia kazi ya WORD ama EXCEL shuleni ama chuoni una kiporo. Una copy hiyo kazi unaingiza kwenye simu kisha unaifungua na hii app, unamalizia kazi yako kitandani, una-save. Kesho shuleni una upload kazi ulio save - sasa ukifungua tena na WORD ukafungua kazi yako uliomalizia kitandani itakuja kama ulivoi save na format zitakuwa poa... Ama unaunganisha simu ku print pale stationary unaenda na homework done shuleni.
- Hii app inasoma PDF hata ku-edit PDF... siku hizi fomu nyingi rasmi ama za kiserikali zinatumia mfumo wa PDF.
- Hii app pia ina scan na unaweza ku save ulicho scan kama WORD, PDF ama mifumo mingine kama picha JPEG nk
- Hii app nimeitumia mara nyingi kusoma vitabu - vitabu vingi vimo katika mfumo wa PDF na tunajua inafungua - lakini pia inafungua vitabu vya mfumo wa ePUB nahisi na mifumo mingine pia na inakupa uwezo wa kusoma kitabu kama kurasa na pia kukuza herufi.
Hii app ina vitu vingine sijavijaribu bado... ila kwa kweli ina kila kitu na zaidi kuhusiana na document. Yaani imeunganisha Microsoft Office + PDF + eREADER + ...