Kumbe Infinix ndio mwanzilishi wa app lock kwenye simu za Android ulimwenguni

Kumbe Infinix ndio mwanzilishi wa app lock kwenye simu za Android ulimwenguni

Teknolojia ni Yetu sote

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2020
Posts
1,378
Reaction score
2,821
Je kati ya Samsung, TECNO, Infinix na Google Pixel nani muanzilishi wa kutumika Mfumo wa App lock kwenye simu za Android ??

Kabla Google Pixel haijaja na Private Space, na kabla mambo ya privacy kuwa sehemu kubwa ya Android, baadhi ya watengenezaji simu walikuwa tayari wanakupa uwezo wa kufunga apps moja kwa moja kwa PIN, password au fingerprint. 👀

Hapa tunazungumzia App Lock ya kawaida kabisa yaani unachagua WhatsApp, Gallery, Facebook n.k. halafu kila app inaomba PIN/password/fingerprint kabla ya kufunguka.


Mpangilio huko hivi:
  • Infinix alianza mwaka 2017 kwenye XOS.
  • TECNO App Lock kwenye HiOS.
  • Samsung kupitia Knox → Secure Folder haikua na app ya kawaida Kabisa.
  • Google Pixel ilianza 2024 kupitia Mfumo wa Private Space ikiwa na Android 15.

Kwaiyo INFINIX ndo muanzilishi wa Mfumo wa App lock 😁 na Google Pixel ndo mtu wa Mwisho kabisa..au wewe unasemaje??
Infinix _20260824_084043_0000.png
 
Kabla ya 2017, kulikuwa na third party apps kadhaa play Store zilizofanya hiyo kazi vizuri sana, nadhani infinix walichofanya ni ku copy tu ule mfumo na kuuweka ndani ya simu zao kama built in feature.
 
Sasa hivi namuona Phillips anakuja kwa kasi ya Elon Musk anataka kuwapeleka watu Mars, Phillips inakuja kua kiboko ya infinix, tecno na visimu uchwara vyote ni suala la muda tu
Screenshot_20260824_090842.jpg
 
Sawa,ila Private space ya Google pixel iko poa sana...
 
App lock zipo siku nyingi hata kabla Android haijazaliwa, tumezitumia kwenye symbian miaka zaidi ya 20 sasa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom