Tushirikishane 'Apps' nzuri za simu za Android

Tushirikishane 'Apps' nzuri za simu za Android

Kama kuna mtu atakupigia namba ngeni itaonyesha jina kama amesajili,yangu inaonyesha mpaka location ya mpigaji alipo.......wengi wameumbuka na hawajawahi kunielewa wananihisi vitu vingi kumbe mi mtanganyika wa kawaida tu [emoji3][emoji3][emoji3]
Wakuu hii app naitaka ila ziko nyingi ipi inayoonyesha hadi location naombeni link yake au logo yake niipakue chap.
 
Jamani nisaidien app ya liangalia mpira online hd
 
WAKUU NI APP GANI INATIMIKA KUINGIZA MANENO KAMA KWENYE VIDEOS KAMA AFANTAVYO DJ MARK, KUFUFU N.K
 
msaada WA anae weza kulipia king'amuzi cha Azam cha malawi
 
Kama kuna mtu atakupigia namba ngeni itaonyesha jina kama amesajili,yangu inaonyesha mpaka location ya mpigaji alipo.......wengi wameumbuka na hawajawahi kunielewa wananihisi vitu vingi kumbe mi mtanganyika wa kawaida tu 😀😀😀
Mkuu Hapo kwenye kujua jina na location ulifanyaje maana mm yangu naona kama haina maajabu
 
Habari wadau. Katika tembea zangu nimekutana na hii apps ina games za web3. Hii apps nimeona ni nzuri kwangu sababu inalipa mtu kwa survey utazofanya ndani. Ila ndani yake kuna games nyingi sana. Games hizi ni za web3. Ambapo unalipwa kutokana na games kucheza na level unayofikia. Kila level zinakuwa na bei yake. Kama ni mpenzi wa games basi weka hii app.


 

Similar Discussions

Back
Top Bottom