Tuseme ukweli tu kuhusu Dar

Nyuzi zangu zinaachwa kwa sababu mods wameridhia kuziacha wakiona hazifai watafuta wao. nakubali maoni yako na ninapokea bwashee, tatizo akili za kutoa nyuzi kali kama zako ndio sina ila nitajitahidi tu Bwashee ๐Ÿค”
 
Hahahaha uonevu huo๐Ÿ˜…
Bora wewe uko Malinyi unalima, Chiwawa kazi yake kwenda kunya kawe beach..!! ๐Ÿ˜น

Ukiona nyuzi zinashuka mfululizo ujue tayari yupo beach mavi anapunga upepo kazi hana.!!
 
Bora wewe uko Malinyi unalima, Chiwawa kazi yake kwenda kunya kawe beach..!! ๐Ÿ˜น

Ukiona nyuzi zinashuka mfululizo ujue tayari yupo beach mavi anapunga upepo kazi hana.!!
๐Ÿ˜… kumbe, kwa sasa nimeacha kulima nalelewa na lishangazi limoja ni likubwa kama kibanda cha tigo pesa ๐Ÿคญ
 
Aisee ewe Lamomy futa jina hilo la chiwawa katika ubongo wako, lasivyo Nitakuja kukuchapa risasi ya kichwa kama Mr kweka
 
Kama wa South Africa sio๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
Ewaaaahh, wewe wakushushe nyegezi utajiongeza mwenyewe kuelekea mwadui kama utatembea au utatumiwa fisi na bibi yako muhimu urudi kwenu..!! ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ