Tuseme kweli ili tuwe huru: Kama Zanzibar ikijitenga nini kitatokea...

Tuseme kweli ili tuwe huru: Kama Zanzibar ikijitenga nini kitatokea...

TumainiEl

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
7,280
Reaction score
14,342
Napata shida kuwasikiliza viongozi fulani ndani ya chama fulani wanalilia Zanzibar kuwa kivyake na wengine wanalilia Tanganjika ila mimi nataka tuseme ukweli Zanzibar wakisha jitenga nini kitatokea?

Na kwanini hatuthubutu kusema ukweli kama Nyerere na Pinda?

Ukimuona mtoto anachezea bomu mwambie lisije mlipukia.
 
Ngoja kwanza JPM ateu baraza la mawaziri huko tutakuja baadae kdgo!
 
...maisha yalikuwepo kabla ya muungana na maisha yataendelea bila muungano...
 
Kitakacho tokea ni wengine watafurahi wengine watalia hakuna zaid ya hayo
 
Watapata maendeleo na kuwa aibu kwa Tanzania bara. Hivyo itapelekea watu kuichukia CCM. Kutokana na hili CCM haiko tayari kudharirishwa na CUF
 
Kinachotakiwa ni demokrasia kuachwa ifuate mkondo wake bila kunyooshea kina fulani vidole
 
Muungano wetu haukutokana na sisi kuna nguvu toka nje ambayo inazuia muungano usivunjike
 
Kutakuwa na watanganyika,waunguja na wapemba.Pia kutakuwa na Muonekano mpya wa mipaka ya nchi.Huenda pia kukawa na nchi mpya zitakazozaliwa huku Bara japo si rahisi kivileee.
 
Maisha yataendelea kama kawaida tena kwa Amani kabisa, kwa sababu.
1/Wazanzibar wengi wanaona muungano ni mzigo, tena mzigo mzito sana.
2/Watanganyika wengi sana hawaoni faida yoyote ya kuendelea kuing'ang'ania Zanzibar, wanaona ni kero tupu na mzigo tu.
 
upande mmoja utaendelea kwa kasi ya 4G na mwingne ukikimbiwa na raia wake kwenda upande mwingne kutafuta maisha
 
Ni kwamba zanzibar itakuwa singapole na Tanganyika itabaki mahame.Hapo ndo Bwana wa majeshi ataonyesha walio ishi nchi ya mauti na giza watakuwa wameuona mwanga wa uzima.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom