antimatter
JF-Expert Member
- Feb 26, 2017
- 51,789
- 134,879
Wee wadanganye waziachie zibamizwe hadi zitepeteKwa utafiti wangu binafsi uke , unaochapwa mara kwa mara hautoi mavitu meupe🤔
Wee wadanganye waziachie zibamizwe hadi zitepeteKwa utafiti wangu binafsi uke , unaochapwa mara kwa mara hautoi mavitu meupe🤔
Bwashee, shamba likilimwa sana hupoteza rutubaBwashee ikichapwa mno inakua safi ,unaambulia vimaji maji mshenzi tu😂😂
Mkuu huo ndio ukwel 100%.
Ukikutana na K ukianza kuichacha ukaona mashine inatoka na maziwa mgando jua kabisa huo mzigo haujatumika muda.
Pia mwanamke wa hivyo huwa anakuwa hidia 100% sio hawa matapeli wa Mafiati.
Aliyepandisha bei ya bia alaaniwe...Kwa utafiti wangu binafsi uke , unaochapwa mara kwa mara hautoi mavitu meupe🤔
Hii ni yangu binafsi , uke ukiliwa mara kwa mara unaonekana msafi mno bila ule utando mweupe 🤔
Man U mshapigwa 2Kwa utafiti wangu binafsi uke , unaochapwa mara kwa mara hautoi mavitu meupe🤔
Hii ni yangu binafsi , uke ukiliwa mara kwa mara unaonekana msafi mno bila ule utando mweupe 🤔
Kabisa bwashee , elimu ya mtaa na uzoefu wa kuchapiwa bwashee 😂Mkuu huo ndio ukwel 100%.
Ukikutana na K ukianza kuichacha ukaona mashine inatoka na maziwa mgando jua kabisa huo mzigo haujatumika muda.
Pia mwanamke wa hivyo huwa anakuwa hidia 100% sio hawa matapeli wa Mafiati.
Mkuu nitakutafuta aisee, kuna mambo fulani tuongee 😂Bwashe wee unapata muda hata wakuzichunguza!
Huyo jamaa ni moja ya watu bora sana kwangu 😀😀😀Sema hapa tu bwashee 😁kwingine ni umbea tu😜