Angel Nylon
JF-Expert Member
- Jul 26, 2011
- 10,814
- 23,606
Msha drawDah ngoja niongeze bia manjesta itaniua enjo😪
Msha drawDah ngoja niongeze bia manjesta itaniua enjo😪
Penalty, saivi mnafungwa la 3Bora , ngoja niongeze bia kibingwa😁
Wallahi Mkuu huyu jamaa ni mwamba sana 😂 na huwa namheshimu sana .Hahaha , ngosha bhana😁😁
Mavijana ya marangu kazi yao ni kucheka tu😂Kuna matron hapa muda wote ananiuliza huhisi joto 😆 Ushimen secretarybird nisaidie babanguuuu marrrrrraaaangu loose Nut
Huwezi kunielewa Mkuu, lakini hivi punde Inshallah nitakuja na jambo zito kama kesi ya Lissu na huyo mwamba ndio alikuwa source 🤣Hahaha endelea tu , kumheshimu wanaongea ukweli huwa wanaheshimika mda wote hata kama watachelewa kuongea ukweli 😜
Vijana wa Kanda hiyo jau 😅 bwashee.....Mavijana ya marangu kazi yao ni kucheka tu😂
Mshapigwa la 4Tukifunga uniambie nitambe😃
Swadakta😁😁Epuka mataperiHahahaa bwashee, zile nyekundu , zinapatikna kwa kuku wa kienyeji tu😂😂
Hahaha sawa.Mkuu nitakutafuta aisee, kuna mambo fulani tuongee 😂