Tupunguze stress la lissu🤔

Tupunguze stress la lissu🤔

Hizi ndio mada za maana sasa, sio kilasiku habari ngumu hata atuhemi....
Ngoja nitoke kwenye ibada ya jioni, nije nitulie hapa nisome comments..😋
Hahahah😅😅 kazia na pombe za kutosha bwashee 😁
 
Kwa utafiti wangu binafsi uke , unaochapwa mara kwa mara hautoi mavitu meupe🤔


Hii ni yangu binafsi , uke ukiliwa mara kwa marani unaonekana msafi bila ule utando mweupe 🤔
Mkuu huo ndio ukwel 100%.

Ukikutana na K ukianza kuichacha ukaona mashine inatoka na maziwa mgando jua kabisa huo mzigo haujatumika muda.

Pia mwanamke wa hivyo huwa anakuwa hidia 100% sio hawa matapeli wa Mafiati.
 
Mkuu huo ndio ukwel 100%.

Ukikutana na K ukianza kuichacha ukaona mashine inatoka na maziwa mgando jua kabisa huo mzigo haujatumika muda.

Pia mwanamke wa hivyo huwa anakuwa hidia 100% sio hawa matapeli wa Mafiati.
Mafiati mkuu the place where I get lobbed
 
Back
Top Bottom