Tupia imani ya kale uliyowahi kusikia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupia imani ya kale uliyowahi kusikia

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Tetra, Oct 7, 2012.

  1. T

    Tetra JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna imani za kale zilizoaminiwa na jamii ktk makabila na tamaduni mbalimbali mfano
    1.UKIPALIWA KUNA MTU ANAKUSEMA
    2.JOGOO AKIWIKA USIKU UJUE KUNA MTU ATAKUFA
    3.MKONO WA KULIA UKIWASHA UTAPATA PESA
    tupia na wewe imani uliyowahi kusikia
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jicho la kulia likiwasha ujue: Bahati,
    Jicho la kushoto liwasha: Bahati mbaya,
     
  3. B

    Bweri Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mama mjamzito akila mayai atajifungua mtoto hana nywele
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,340
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Bundi akilia karibu na nyumbani ujue mchawi amekamilisha kazi ya kuwaloga, mtapoteza mtu, huenda ni wewe.
     
  5. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukilinyoosha kaburi kidole kitakatika.
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,753
    Likes Received: 4,009
    Trophy Points: 280
    ukimuona albino unatemea mate kifuani mama yako asije kumzaa albino!
     
  7. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    ukimuoa mzungu, unajua atakua na mihela mingi...
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ukipigwa na fagio hutaoa
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    ukimruka mtoto atakuwa mfupi!
     
  10. B

    Boniphace17 Senior Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mguu ukiwasha;...safari
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Ukimuona Rais ujue ana akili nyingi
     
  12. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,085
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yeah, hii kweli ni mila ya kale.
     
  13. M

    Mchaga HD Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeipenda...
     
  14. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    1. Ukila kwenye giza unakula na mashetani.
    2. Ukiomba chumvi usiku useme dawa ya mboga.
     
  15. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,395
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ukiona kimondo angani, make a wish to come true!
     
  16. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,153
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180
    Wabaya: Mwanamke ukila kichwa na minofu mizuri ya samaki huzai
     
  17. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,153
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180
    Waluguru: ukifanya tendo la ndoa na ukajamba kabla ya kumwaga utakuwa ******!
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ukipata kazi mshahara wote wa kwanza bila kukata kitu wapelekee wazazi
    (kumbe lengo wajua unapokea sh ngapi nao wafaidi)
    ukipiga sana chafya mchana ujue mtapata wageni muhimu.
    ukibeba viazi vikuu kusafirisha mtapata ajali( kumbe ili usibebe viazi vyao)
     
  19. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pele (Mbrazil) ni Mtanzania
    Mohammadi Ali ni Mtanzania (Hii ilikuwa ni miaka ya 84-85)
     
  20. D

    Dina JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,756
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kitovu cha mtoto kikikatika kisidondokee nanihino (hasa kwa mtoto wa kiume), vinginevyo mtoto atakuwa si rizki!

    True or not, nilihakikisha hakidondoki vibaya kwa mwanangu, kwa kuwa sikuwa na cha kupoteza kwa kuhakikisha hakidondokei nanihino.......
     
Loading...