Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,481
- 167,331
Itulie Yanga ikifunga irudi tena mkuuToka saa saba ndio imeanza seriaz hadi saa 11 jioni
Itulie Yanga ikifunga irudi tena mkuuToka saa saba ndio imeanza seriaz hadi saa 11 jioni
Amen. Mungu ni Mwema. .Mungu alimnde ajifungue salama shemeji yetu
Kila wakatiAmen. Mungu ni Mwema. .
Wivu tu umewajaa, wengine hata hawajawahi kufika,Safi kabisa kitambo sana sijasali hapo church[emoji1]. Wanatuandama sana warombo hapa JF. Wanafikiri hatupo humu. .
Kwenu wapi mkuuKipindi Cha kilimo Cha watotoo..
Huku kwetu mpk saa hii 17:25 inamwagika haswaa..
Tanga mjini mpaka Muheza imenyesha Leo.wadau watanga kuna sehemu yoyote mvua imenyesha?
Hapa nilipo inanyesha mvua ya magoli, Yanga anamsulubu Mwarabu kokoLeo Baada ya miezi 3 imenyesha mvua kubwa kiasi Huku pwani ya Tanga na Dar.
Kwenye maeneo yako vipi, neema hii imefika?
Ni muhimu maana bei za vyakula zinategemea mvua. Ikianza kunyesha na wakulima wakapanda bei zinatelemka maana watu wanatoa stock walizozificha.
Duuh mbona kwangu wingu zito?Jua ni kali sana huku Chugastan
Nikutakie kila la kheri, Shem ajifungue salama mkuu,Siwez kwenda ndugu yangu Glenn mke wangu anajifungua kwa operation ndan ya week hizi mbili. Nitakuw Dar [emoji846]
Mbuzi watachinjwa siku nyingine mzee
Sahamani ndugu yangu.
Uwaba ni kitu gani?
Tupo hapa uwanja wa mkapa hali siyo mbaya uwanja umejaa maji wataalamu wetu wanajitahid kuukausha na tekinolojia ya kudeki wakati yanga wakisubiri kuminyana na us MonastirLeo Baada ya miezi 3 imenyesha mvua kubwa kiasi Huku pwani ya Tanga na Dar.
Kwenye maeneo yako vipi, neema hii imefika?
Ni muhimu maana bei za vyakula zinategemea mvua. Ikianza kunyesha na wakulima wakapanda bei zinatelemka maana watu wanatoa stock walizozificha.
Mkuu sekondari?Leo nami nimepata homeboy, nami natokea mkuu kanisani
Sent from my Infinix X658E using JamiiForums mobile app
Wapi huko tenaDuuh mbona kwangu wingu zito?
Ukanda wako una vimelea vya jangwa ujue
I thought no one will notice that nimefurah you are the first kunotice😎🙂😄Samahani ndugu yangu.
Sahamani ni kitu gani?
Ngiveeta ka mwana ka kisoro. Shukrani sana iwe kheri. .Nikutakie kila la kheri, Shem ajifungue salama mkuu,
Sent from my Infinix X658E using JamiiForums mobile app
Sukumaland shinyanha bado kukavu, hakuna mvua wala manyunyuLeo Baada ya miezi 3 imenyesha mvua kubwa kiasi Huku pwani ya Tanga na Dar.
Kwenye maeneo yako vipi, neema hii imefika?
Ni muhimu maana bei za vyakula zinategemea mvua. Ikianza kunyesha na wakulima wakapanda bei zinatelemka maana watu wanatoa stock walizozificha.
naomba inyeshe rushoto Nina mazao yangu kule yanahitaj mvua.Tanga mjini mpaka Muheza imenyesha Leo.
Taga mjini was superbwadau watanga kuna sehemu yoyote mvua imenyesha?