Tupeane habari za mvua

Tupeane habari za mvua

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
52,688
Reaction score
103,662
Leo Baada ya miezi 3 imenyesha mvua kubwa kiasi Huku pwani ya Tanga na Dar.

Kwenye maeneo yako vipi, neema hii imefika?
Ni muhimu maana bei za vyakula zinategemea mvua. Ikianza kunyesha na wakulima wakapanda bei zinatelemka maana watu wanatoa stock walizozificha.
 
Leo Baada ya miezi 3 imenyesha mvua kubwa kiasi Huku pwani ya Tanga na Dar.

Kwenye maeneo yako vipi, neema hii imefika?
Ni muhimu maana bei za vyakula zinategemea mvua. Ikianza kunyesha na wakulima wakapanda bei zinatelemka maana watu wanatoa stock walizozificha.
Geita hakuna uwaba wa mvua
 
Ukifika kiboro pale njia panda ya kwenda wilayan. Napandisha juu mpaka huko mpakani (karibu na shule ya msing mahaa) ndio nyumbani😀 sijala machalari, makafi na mbere kitambo unanitia wenge la kupanda😀😀
Nipeleke huko milimani nikatembee mkuu wangu...kuna vilima na view nzuri sana huko.
Mimi mpenda safari hasa porini na milimani
 
Kweli imetandika vilivyo, hata hivyo joto lilikuwa kali sana, tulishindwa hata kutimiza haki zetu za msingi as hatuna hata feni za kupepea.

Side effect yake ni miundombinu kubovuka, ila ni heri tu.
 
Back
Top Bottom